• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc Tìm chủ cho bé mèo MUNCHKIN mới của Trại, supper short legs , mặt tròn nọng , FULL giấy tờ quốc tế !

mimishine

Member
Hiện tại trại mình đang tìm chủ bé mèo Munchkin vừa chào đời vào tháng 10 , bố mẹ đều nhập trực tiếp từ Nga , có đầy đủ giấy tờ .

Đây là 1 trong những bé mèo chân ngắn hiếm hoi sinh sản ở Việt Nam đăng ký đc đầy đủ giấy tờ quốc tế .

Đây là bé Muchkin mà mình vô cùng ưng ý , cả về độ ngắn của chân ( supper short legs ) và form người tròn , mặt tròn - do thừa hưởng từ mẹ và bố chứ ko bị nhọn như mèo ta và 1 số mèo Muchkin khác .

Giá các bé về nhà mới là 35tr (Full giấy tờ quốc tế TICA , chứng nhận THUẦN CHỦNG , bảo đảm sức khỏe , tiêm vaccine 4 bệnh , 2 mũi nhắc lại , trước khi về nhà mới )

CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ QUAN TÂM

Mọi người theo dõi Facebook trại mèo của mình để biết thêm thông tin ( Trại mình thành lập và đăng ký hiệp hội mèo quốc tế từ năm 2014 ) :
https://www.facebook.com/traimeonhachin

lh My -0909639955 - mình ở SG và nhận ship Toàn Quốc .

Last edited: