• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tìm chồng cho bé mèo ta

RyeNgoc96

mình muốn tìm ck cho bé của mình
bé khoẻ k mắc bệnh, và đang được theo dõi SK hằng ngày
khoảng 5-6th tuổi
mèo ta màu tam thể, lông mượt, rất xinh và lanh lợi

muốn tìm cho bé 1 anh chồng mèo tây ( ALN hoặc Batu, ... )
Mình muốn xin giống để phối vì không đủ DK rước mèo giống về

Mong các bạn giúp đỡ mình

LL : FB : Song Tử Điệp
Zalo : 0933 8717 34
Viber: 0933 8717 34

p/s: mình k biết up hình bé, nếu bạn nào có nhã ý giúp mình thì khi LL mình sẽ gửi hình bé qua cho các bạn. Chân thành cám ơn các bạn nhiều.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Hình như bạn đã post bài 1 lần trc đó rồi? Vì bạn sai box nên có thể bị mod xoá đó, bài này bạn phải đăng ở box dịch vụ thú cưng mới đúng quy định và ở box đó bạn sẽ thấy có nhìu nhà cho phối giống lắm, bạn coi chấm bé nào thì alo ngta rồi mang mèo tới thôi

RyeNgoc96

Bao Linh 85 said:
Hình như bạn đã post bài 1 lần trc đó rồi? Vì bạn sai box nên có thể bị mod xoá đó, bài này bạn phải đăng ở box dịch vụ thú cưng mới đúng quy định và ở box đó bạn sẽ thấy có nhìu nhà cho phối giống lắm, bạn coi chấm bé nào thì alo ngta rồi mang mèo tới thôicám ơn bạn, bạn tốt thật
cám ơn chị nhiu lắm, ak2 chị có nhận phối k tại mèo e là mèo ta nên ít ai chịu lắm

Bao Linh 85

I_Like_Pet
RyeNgoc96 said:
cám ơn chị nhiu lắm, ak2 chị có nhận phối k tại mèo e là mèo ta nên ít ai chịu lắm
K e ạh, mèo nhà c phải cho đi lấy giống nữa đấy! Bởi vì mèo ta nó khó chịu với mèo tây lắm e, chả bít sao nữa, phối cg khó khăn hơn nhìu, e cứ vào box đó xem mấy trag rồi g ngta hỏi xem nhé

RyeNgoc96

Bao Linh 85 said:
K e ạh, mèo nhà c phải cho đi lấy giống nữa đấy! Bởi vì mèo ta nó khó chịu với mèo tây lắm e, chả bít sao nữa, phối cg khó khăn hơn nhìu, e cứ vào box đó xem mấy trag rồi g ngta hỏi xem nhé
em cảm ơn chị nhìu nha, có gì hôm nào cho e xin giao lưu với nhà chị tại nhà e cũng có khoảng 20-30 con mèo. có 1 em mèo nga đang mún gào, nó hay gào thường nên cũng tìm bạn gái cho nó.