• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TÌM CHỦ CHO 5 BÉ MÈO MỸ LAI BA TƯ YÊU YÊU

kat corn

YTC Developer
Chào các bác, e muốn tìm chủ cho 5 e Mỹ lai Ba Tư xinh xắn nhà e, với e thì đứa nào cũng cute hết.
Các bé đã được gần 2 tháng tuổi, ăn ngon lành, đi vệ sinh ngoan rồi nhé.
4 bé màu trắng và 1 bé màu nâu yêu yêu, bọn nó nghịch ngợm lắm ý.
Bác nào có nhu cầu pm theo số 097.554.1913 hoặc 0169.804.6959nhé, e để giá luôn là 1tr2
Các bác vô xem cũng up cho các e nó sớm tìm được chủ yêu thương nhé.
Thaks các bác !

LÊn Trên nào :)) 1tr5 thì hơi chat thật ^^ chúc các bé mau về nhà mới

kat corn

YTC Developer
cảm ơn các bạn đã quan tâm nhé, các bé là lai với Ba Tư đó, ngoài đời trông cute hơn nhìu.
Mình cũng xem các top r ấy chứ, các bạn toàn hét 2 tr với 3 tr thui mà.
hix các bạn ủng hộ các bé mau về nhà mới nhé

kat corn

YTC Developer
sắp cuối tuần r
các bé còn nhỏ, lông tơ còn lởm chởm, sau này sẽ xù lắm đây
bonus thêm ảnh các tình iu nào
các bác up phụ nhé
thaks các bác lắm

kat corn

YTC Developer
hix mình để giá thế đã là mềm rồi mà, mình cũng đã xem các top khác các bạn còn để giá cao hơn nhiều.
Mấy bé nhà mình còn nhỏ, lông vẫn còn lởm chởm cơ mà, rồi sẽ còn xù hơn nhìu nữa, mình nuôi nhìu rồi
mình biết chứ. Mình không vội nhưng thật ra nuôi lâu càng có tình cảm chia tay càng buồn.
ANW cảm ơn các bạn đã quan tâm nhé, up cho các bé yêu hộ mình với.
:wub:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Đúng là mèo xinh thật...nuôi được mấy em mũm mĩm thế này thì công chăm cũng không ít đâu..........mình thì thấy mua mấy em này của gia đình có mèo đẻ thì 1,5 tr là hợp lý rồi....chứ mới đọc cái bài cảnh báo mèo chó trung quốc mà sợ quá cả nhà ạ.....ai đời lại ép mèo chó đẻ như gà xong rồi tiêm thuốc thần dược gì gì đó để bé ăn khỏe,nô khỏe rồi bán cho người ta ...mua về tới nhà thì............hic........dã man thôi rồi

Cả nhà xem link này đi,rồi cũng cẩn thận mỗi khi có ai rao bán mèo chó Trung Quốc hoặc giá rẻ bất ngờ nhé:

http://www.yeuthucun...

CẢ NHÀ MÌNH XEM XONG THÌ NHỚ LIKE CHO BẠN ẤY NHA....MÌNH THẤY BẠN ẤY RẤT NHIỆT TÌNH TRONG VIỆC ĐÓNG GÓP XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN LẮM ẤY!

kat corn

YTC Developer
nuôi tụi nó vui lắm mọi người, phải chia tay cũng buồn lắm chứ.
nhưng tụi nó có chỗ tốt yêu thương chăm sóc là zui nhứt.
cuối ngày rồi up cho các bé cưng nào, chị sắp về với các bé đêy :wub:

kat corn

YTC Developer
ôi hnay Hải Phòng nóng thấy sợ, vác xe ra khỏi nhà mà ngại quá cơ,
Cái bọn nhóc nó đc ở nhà mát sướng ghê, lại còn nô ngịch như điên
Ngày mới may mắn nào, lên trên nào, up ta up là lá la

meomeobubi

YTC Developer
mình biết vấn đề của bạn là gì rồi vì thường ở hn để 1tr5 thì ổn nhưng vì bạn ở hải phòng công đi lại hay chuyển bé đi lên hn thì cũng nhiều nữa ( nhu cầu ở hn lớn hơn) nên mình nghĩ bạn fix xuống chút cho mọi người. bản thân mình cũng vậy nè mới nhờ người xuống hp lấy 1 e may mà có 1tr2 1 e ald o thì chắc cũng o muốn đi xa vậy hic. xin lỗi vì spam mình chỉ góp ý chút thôi nhé hj. cùng cảnh yêu các bé mà

kat corn

YTC Developer
up cho cuối ngày, hnay thật là mệt quá cơ, nhưng vì cuối tuần thì phải gồng lên thui
các bác up hộ e với nhé
thks