• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Show ảnh mấy em rùa

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
con diamond tiền kô
chưa kể cặp rùa đầu vàng

giàu có` khácT.T

Rùa đẹp ghê nhỉ,chắc là đắt lắm ha,nhìn mà mê luôn

nhangak

Turquoise Member
Bái phục bái phục

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Aligator và common snapping nữa là chuẩn :03: .

Nhưng mà ai nuôi được con Ba gờ Max Size thì mới gọi là huyền thoại :khoc_nhung_ko_chiu_thua: . Con rùa nước duy nhất chỉ ăn mỗi ốc và ko chịu con j khác :lac_dau:

baobao_88

T.Viên Năng Động
mình ko thích ali với common cho lắm giống đấy về sau cha biết nhốt đâu :hmmm: mình đang cố kiếm 1 em 3g càng bé càng tốt thử luyện cho nó từ bé xem có ăn được các loại khác ko.

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
mình ko thích ali với common cho lắm giống đấy về sau cha biết nhốt đâu :hmmm: mình đang cố kiếm 1 em 3g càng bé càng tốt thử luyện cho nó từ bé xem có ăn được các loại khác ko.

Uh, giống đấy sau này dài cả mét đấy ==".
Nghe nói là luyện được :03: , nhưng mà cũng gian truân lắm :go_mo: .

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Uh, giống đấy sau này dài cả mét đấy ==".
Nghe nói là luyện được :03: , nhưng mà cũng gian truân lắm :go_mo: .

mấy em đó đụng vào là cháy tay luôn,tiền không đó.

baobao_88

T.Viên Năng Động
thanhks bác mình đang cố gắng tìm vài giống rùa lạ lạ post lên cho anh em thưởng thức mà đắt quá ko co tiền mua, ai bán rua 3g size super mini ko
:dead:

baobao_88

T.Viên Năng Động
hiện tại mình chua làm bể cố định nuôi mỗi con một nơi, có cái bể to nhất phân ra cho 5 em, hi vọng trước tháng 8 này set xong cái bể khoảng 2 m sẽ post lên cho bác xem

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
hiện tại mình chua làm bể cố định nuôi mỗi con một nơi, có cái bể to nhất phân ra cho 5 em, hi vọng trước tháng 8 này set xong cái bể khoảng 2 m sẽ post lên cho bác xem

Bể 2m =p~.
Ghiền quá, chắc nhìn đã mắt lắm :X~