• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Sóc Đất - Sóc Bông - Sóc Bay baby Quấn chủ, theo người, cực dễ thương

huyminh91

anh này bán Sóc không chất lượng + không uy tín đâu các bạn :
Mình mua 2 con sóc đất con của anh này , vừa mua về nhà mở ra thì 1 con nó ngắc ngõe chết , chưa kịp đụng vào chưa kịp cho ăn . 1 con thì đc 1 ngày sau chết .
Con chết sau này mình bỏ trong hộp rộng rãi , xé giấy + vãi ra nhỏ để ủ ấp cho nó . cho ăn 3 tiếng 4 tiếng 1 lần , bỏ bình lên nó bú, hết bú mình lấy khăn giấy thấm khô mũi nó miệng nó rồi bỏ vào hộp lại , và sau đó là em nó ra đi ngay trong này hum đó , và giá 2 em là 350k .
Mình gọi điện thì anh này nói là : " em cho nó ăn sặc sữa chết " ( về nhà mở ra chưa kịp cho ăn , chưa kịp đụng lấy ji mà sặc )
- gọi điện ko bắt mày , và bắt máy thì nói là " đang bận đang đi ngoài đường ", và nói là " anh ko để em bị lổ đâu "
- " chuyện này xãy ra thường xuyên em ah` " (chất lượng ở đâu mà nói vậy )
- "anh sẽ bù cho em " và anh đó bù bằng cách là mình phải mua con sóc khác của anh đó ( hài thật )

Phải công nhận 1 điều sóc của chủ Topic này rất nhiều con rất yếu " da bọc xương " giống như đăng là bán đồng giá hết vì có đợt giảm giá nhưng khi đến rồi thì đưa những con rất yếu còn những con giá 170-200 thì có vẻ lanh hơn nhưng vẫn rất kém chất lượng ... Mình mua 1 anh ở Q8 và anh này Q1 thì so sánh anh Q1 này làm an chỉ nghĩ kinh doanh mà lúc nào cũng nói chết sẽ bồi thường 30-50% .. Zậy cho hỏi khi mua pet la bạn biết bạn bán pét yếu rồi mà còn bán cho anh em ah .... haiz .... mua 1 lần và ko có lần 2 ....

dkdk

Mang Tình Yêu PET Đến Mọi Người
Mình mua 2 con sóc đất con của anh này , vừa mua về nhà mở ra thì 1 con nó ngắc ngõe chết , chưa kịp đụng vào chưa kịp cho ăn . 1 con thì đc 1 ngày sau chết .
Con chết sau này mình bỏ trong hộp rộng rãi , xé giấy + vãi ra nhỏ để ủ ấp cho nó . cho ăn 3 tiếng 4 tiếng 1 lần , bỏ bình lên nó bú, hết bú mình lấy khăn giấy thấm khô mũi nó miệng nó rồi bỏ vào hộp lại , và sau đó là em nó ra đi ngay trong này hum đó , và giá 2 em là 350k .
Mình gọi điện thì anh này nói là : " em cho nó ăn sặc sữa chết " ( về nhà mở ra chưa kịp cho ăn , chưa kịp đụng lấy ji mà sặc )
- gọi điện ko bắt mày , và bắt máy thì nói là " đang bận đang đi ngoài đường ", và nói là " anh ko để em bị lổ đâu "
- "anh sẽ bù cho em " và anh đó bù bằng cách là mình phải mua con sóc khác của anh đó ( hài thật )

Phải công nhận 1 điều sóc của chủ Topic này rất nhiều con rất yếu " da bọc xương " giống như đăng là bán đồng giá hết vì có đợt giảm giá nhưng khi đến rồi thì đưa những con rất yếu còn những con giá 170-200 thì có vẻ lanh hơn nhưng vẫn rất kém chất lượng ... Mình mua 1 anh ở Q8 và anh này Q1 thì so sánh anh Q1 này làm an chỉ nghĩ kinh doanh mà lúc nào cũng nói chết sẽ bồi thường 30-50% .. Zậy cho hỏi khi mua pet la bạn biết bạn bán pét yếu rồi mà còn bán cho anh em ah .... haiz .... mua 1 lần và ko có lần 2 ....

hai bạn qua đối chất với mình nhé, bài viết của các bạn k bao nhiêu đâu, ai tin lời 2 bạn, trong khi 2 bài viết trùng nhau về nội dung, làm ăn mua bán cẩn thần dùm nha, có cần bán k hơn mình rồi quấy rối ko, đừng chơi trò đó nhé, mình mua bán sao thì chắc chắn nhiều người biết nhé

chuyenbanruavang

T.Viên Năng Động
hai chú trên chắc bán không được phá cho đở ấm ức quá =)) người ta bán biết bao nhiêu người mua rồi .

không lẽ giờ kêu mọi

người đả từng mua của a này vào để nói . hai chú trên bán thì lo bán đi . bán muốn lời cao thì chịu ế . người

ta bán đàng hoàng

lời ít thì được nhiều người mua . ấm ức chi mà vào đây làm loãng topic thế =))

chuyenbanruavang

T.Viên Năng Động
bởi thế còn tự đọc nội tâm 1 mình . tự nói tự hỏi tự trả lời mới ghê :)) :)) nói cho 2 bạn trên biết ý . hầu như

trong diễn đàn này ai

cũng có nik yh của a khoa . tại đàng hoàng nhiều người chơi . người ta add nik có gì đặt mua . còn 2 bạn

muốn thì giảm giá bằng

rồi cạnh tranh , đừng cạnh tranh kiểu làm mất uy tín . như thế mấy bạn mới là người mất uy tín trước nếu như

người ta biết là ai đấy :))

gacon0110

2 bạn nc nghe ngang wá , chủ top đã có trách nhiệm đền bù thì 2 bạn cứ từ từ , chưa j đã làm loạn lên , pet đâu phải là 100% khoẻ mạnh cả , bạn có chắc điều đó ko , điều kiện thời tiết , lúc bạn vận chuyển ..v.v.. , bạn nc cho lịch sự tý bạn à , chuyện chưa có j mà vào đây la hét um sùm mất văn hoá wá , chắc 2 bạn muốn cạnh tranh với ng ta nên làm mấy trò nhảm này , lớn rồi nc cho tế nhị chút chứ , biết suy nghĩ đi bạn

dangkhoa

YTC Developer
mấy bạn nói sao vậy a Khoa bán rất uy tín hàng sóc a rất tốt! mình là khách ruột nk trong buôn bán đâu phãi lúc nào bán cg dc hàng tốt đôi khi hàng nhập về lỗi nên nó chết! bạn cg có thể nhẹ nhàng nói chuyện sao làm ầm lên thế
mình nói thật anh Khoa rất tốt a ý còn giảm hết cỡ cko hs nữa có khi a cg tặng cho mý bạn iu pets mk ko có tiền. phải nói là a Khoa rất tốt nhưng đôi khi a cg hay nóng tính khi nói chuyện các bạn bõ qua. sóc khi mới nhập về bán a Khoa cg nuôi 1 thời gian khi sóc ko có chủ mua mk sao nó vẫn tốt ko chết bạn nghĩ lại đy
hàng nhập mk đôi khi cg~ có 1 số con khi đem về nó mệt nên die nếu bạn muốn mua sóc khoẻ sao ko tự qua nhà anh Khoa mà lựa đy
mình chỉ muốn các bạn ko hiểu lầm về a khoa thân.....

kabin93

trời sóc của anh khoa mập ú nu ú nù ai nói da bọc xương mua sóc baby tỉ lệ sống thì bà con tự hiểu qua nhà a khoa lựa mà đỗ thừa gì chắc giá sóc bên a khoa thấp hơn so với nhiều chỗ nên mấy ông coment phá hoại chứ gì cạnh tranh thì phải công bằng chứ

chuyenbanruavang

T.Viên Năng Động
=)) thọt topic người ta chi . h những người mua người ta vào nói cho im luôn . uy tín người ta hàng đầu mak 2 bạn ấy muốn dìm ,

hơi bị khó :)) :)) vì thế đừng cạnh tranh kiểu này nửa nhé :D