• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ris - Thú cưng mới xin được làm wen

linp0o

đại cuồng pet :X
Mình là member mới. Mình hay lên diễn đàn yeuthucung.com để xem các con vật nuôi đáng yêu của các bạn trong diễn đàn, bé nào cũng xinh xắn cả :X
Hum nay mình cũng muốn khoe với mọi người thú cưng của mình vì trước giờ chưa thấy ai khoe con này cả :th_haha_hammer: Mong mọi người ủng hộ >:th_haha_hammer:<

Bé là đực, được 8 tháng rồi, mình mua của 1 bạn bán trên yeuthucung.com, tên bé là Ris nhé :th_haha_hammer:;)

View attachment 11832

View attachment 11833

View attachment 11834

View attachment 11835

View attachment 11836

Giơ nách cho mẹ mình gãi :X

View attachment 11837

Tấm cuối lăng xê cho thằng em điệu đà ( Ris nằm trên vai nó ák )

View attachment 11838

linp0o

ôi Ris..t thèm được 1 kon :(( d.t* qá cer..chết mất...iu qá :x:X :th_haha_hammer:

cảm ơn bạn ^^ mình nuôi nó được 2 tháng rồi

monok204

T.Viên Năng Động
tấm cuối là thằng em à. sao giống con gái vậy trời :head_hot: . sao bạn ko mang bé đi off cho vui. hi hi

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hjhj, nhà nuôi bé này thấy dễ thương ghê. Bé culi ăn gì thế em ? :head_hot:

linp0o

tấm cuối là thằng em à. sao giống con gái vậy trời :head_hot: . sao bạn ko mang bé đi off cho vui. hi hi

chọc thằng em xíu thôi, cho nó mặc đồ con gái chụp hình :Onion33: mình ở nha trang mà

linp0o

Hjhj, nhà nuôi bé này thấy dễ thương ghê. Bé culi ăn gì thế em ? :head_hot:

nó ăn được trái cây, côn trùng nhưg em cho nó ăn chuối kô àh :Onion33:

starlonely49

YTC Developer
hihi bé này dễ thương quá mà lạ nữa. Bé này là bé gì vậy bạn :head_hot: bé có biết đi tắm hay đi vệ sinh đúng chỗ không? Ảnh bé đu cầu thang dễ thương quá :Onion33:

s20Misn0.1

hihi bé này dễ thương quá mà lạ nữa. Bé này là bé gì vậy bạn :head_hot: bé có biết đi tắm hay đi vệ sinh đúng chỗ không? Ảnh bé đu cầu thang dễ thương quá :Onion12:

mình b' con này nà...ris là culi....nó chỉ đi vsinh buổi tối và bt thỳ chỉ khi nào nó thấy thật yên tĩnh thỳ mới đi thôi...ban ngày thỳ đu người suốt ngày :Onion38:) nó rất chịu nước...sáng nào cũng chịu khó tắm cho Ris thỳ nó rất thơm...sạch sẽ nữa :X thường thỳ ban ngày Ris ngủ...còn ban đêm là t.jan dành cho đi vsinh ;:Onion38: và qậy phá. nên nếu bạn nuôi thỳ tốt nhất là buổi tối cho nó vào trong chuồng :ngoi_xom: :th_haha_hammer: :icon027: :Onion33:

linp0o

hihi bé này dễ thương quá mà lạ nữa. Bé này là bé gì vậy bạn :head_hot: bé có biết đi tắm hay đi vệ sinh đúng chỗ không? Ảnh bé đu cầu thang dễ thương quá :Onion33:

bé này là cu li, có tên gọi khác là cù lần, ngày nào mình cũng tắm cho bé nên bé thơm lắm :"> vệ sinh thì tối mới đi thôi, khôn cực

linp0o

mình b' con này nà...ris là culi....nó chỉ đi vsinh buổi tối và bt thỳ chỉ khi nào nó thấy thật yên tĩnh thỳ mới đi thôi...ban ngày thỳ đu người suốt ngày :Onion38:) nó rất chịu nước...sáng nào cũng chịu khó tắm cho Ris thỳ nó rất thơm...sạch sẽ nữa :X thường thỳ ban ngày Ris ngủ...còn ban đêm là t.jan dành cho đi vsinh ;:ngoi_xom: và qậy phá. nên nếu bạn nuôi thỳ tốt nhất là buổi tối cho nó vào trong chuồng :Onion12: :th_haha_hammer: :icon027: :head_hot:

quá chuẩn :Onion33:

starlonely49

YTC Developer
mình b' con này nà...ris là culi....nó chỉ đi vsinh buổi tối và bt thỳ chỉ khi nào nó thấy thật yên tĩnh thỳ mới đi thôi...ban ngày thỳ đu người suốt ngày :Onion48:) nó rất chịu nước...sáng nào cũng chịu khó tắm cho Ris thỳ nó rất thơm...sạch sẽ nữa :X thường thỳ ban ngày Ris ngủ...còn ban đêm là t.jan dành cho đi vsinh ;:icon027: và qậy phá. nên nếu bạn nuôi thỳ tốt nhất là buổi tối cho nó vào trong chuồng :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

thế bao nhiêu 1 bé vậy bạn có mắc lắm không? :Onion12:

linp0o

thế bao nhiêu 1 bé vậy bạn có mắc lắm không? :th_haha_hammer:

lúc mình mua thì 800k, bé được 6 tháng, còn bây giờ thì mình kô biết nhiêu ^^ hùi lúc mới mua về lì lắm, chảnh nữa, vì lạ chủ ak mà :th_haha_hammer: nhưng giờ bé khôn lắm, chỉ theo chủ kô thôi, người lạ thì kô theo đâu, chỉ cần mình gọi là bé bò wa mình liền :Onion12:

tra tra

T.Viên Năng Động
Đáng yêu quá, cái dáng gãi nách, buồn cười ko chịu đc. Chúc mừng bạn có 1 bé yêu thật dễ thương nha. Chào mừng đến với yeuthucung. ^^

linp0o

Đáng yêu quá, cái dáng gãi nách, buồn cười ko chịu đc. Chúc mừng bạn có 1 bé yêu thật dễ thương nha. Chào mừng đến với yeuthucung. ^^

chỉ cần đưa tay vào nách là pé là pé tự động đưa tay lên à :man_in_love: