• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Quận 9- Tìm mèo đực phối giống

Status
Không mở trả lời sau này.

trongqui

T.Viên Năng Động
Pé nhà mình là ALD lai 34, đang tuổi cặp kê, đã kêu gào lần thứ 4 rùi nên cũng muốn tìm 1 mèo đực để phối với nó. Tháng trước mình có đem đi phối thử thì ko đc, vì nó rất khó tính, đến gặp mèo đực kia thì cứ đánh nhau ầm ầm chí chóe, mèo đực sắp hành sự thành công thì nó quay lại tán :(. Giờ nó có dấu hiệu gào lại, mình mong tìm đc nhà nào gần quận 9, thủ đức có mèo đực để phối lại, xem nó chịu anh chàng nào.
Mình cũng biết mấy chỗ nhưng xa quá :(. Bạn nào có thì liên lạc với mình để thương lượng thêm nha, ALD hay 34 cũng đc cả.( nếu cho ở rể càng tốt, mình sẽ chăm sóc như mèo nhà, tụi nó ăn ngủ chung với mình luôn).
SDT 0972748192
yh hoangtucodon_309
http://www.upanh.com/2012-04-21_21.27.34_upanh/v/drmdey4v8my.htmhttp://www.upanh.com/2012-04-28_07.57.06_upanh/v/0rm5dycv6gr.htm

Candy Bui

YTC Developer
Chào bạn,
Mình ở quận 9 nè, bên đường 102 ( Lã Xuân Oai ) . Nhà mình có pé mèo đực, bạn xem hình thử có ưng ko nha. Mèo 34 lai nhà anh Thuận - Bến tre.
Bạn có thể mang mèo qua nhà mình ( mấy ngày động đực/cái các pé thường ko ăn uống gì đâu, chỉ vờn nhau suốt ngày thôi ). Mèo cái động đực từ 3-4 ngày, nhưng ngày thứ 4 mới bắt đầu chịu đực, nhiều khi mấy lần trước pé chưa kịp ưng thì bạn đã mang về rồi đó.
Hình pé nè :

trongqui

T.Viên Năng Động
Chào bạn,
Mình ở quận 9 nè, bên đường 102 ( Lã Xuân Oai ) . Nhà mình có pé mèo đực, bạn xem hình thử có ưng ko nha. Mèo 34 lai nhà anh Thuận - Bến tre.
Bạn có thể mang mèo qua nhà mình ( mấy ngày động đực/cái các pé thường ko ăn uống gì đâu, chỉ vờn nhau suốt ngày thôi ). Mèo cái động đực từ 3-4 ngày, nhưng ngày thứ 4 mới bắt đầu chịu đực, nhiều khi mấy lần trước pé chưa kịp ưng thì bạn đã mang về rồi đó.
Hình pé nè :

Bạn cho mình sđt liên lạc nha

dulien

Member
Chào bạn,
Hình pé nè :

bé này trông ngộ nghĩnh quá. Mình mê rồi. Rể thế này là ok nhé. Mai mốt em Tom tai cụp của mình lớn, cho mình thông gia với, nhe bạn.

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
con tam thể dưới chữ kí là Tappy nhà chi Hà mèo phải ko em :) ...chuc cho con gái mau sớm lấy chông sinh con đàn cháu đống nhé ^__^

trongqui

T.Viên Năng Động
con tam thể dưới chữ kí là Tappy nhà chi Hà mèo phải ko em :) ...chuc cho con gái mau sớm lấy chông sinh con đàn cháu đống nhé ^__^

em cũng ko rõ nữa, em đón nó từ người wen ở HP đó anh.
Anh biết tappy lun hả , anh inbox kể 1 ít về nó cho em với :D

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
Pác hải có con mắt sát khí ghê nhìn con nào là chuẩn ko cần chỉnh ,muốn biết thêm thông tin thì e qua vp check hameo2412 nhé.

hehe ko phải sát khí ma là tiếp xúc vơi con này rồi , nhin hinh quen lắm nên hỏi cho biết thoi ;)).... à mà quên cám ơn vì cái điện thoại lần trước nhiều nha Nam , lúc đó bận quá quên mất , tks nhé ^_^

Status
Không mở trả lời sau này.