• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Q.bình thạnh: bán robo giống !

Status
Không mở trả lời sau này.

Lee.tie94

YTC Developer
Mình cần thanh lý nốt 1 cặp robo mặt nâu đã 4 tháng rưỡi , đây là hams giống , đã tớj độ tuổj sinh sản nha mọi người . Mấy bé mình bảo đảm đều mập mạp và khoẻ mạnh hết .. Giá ra đi 1 cặp theo giá sàn là 220k ,khôg bán lẽ!
-kèm thêm 1 pé abino đực bây bi 3 tuần tuổj , mụp ú ù luôn gjá là 50k
* mình ở nơ trang long f13 . Qbình thạnh ,sdt : 01222.722.882 gặp huy
- p/s : khôg fix , khôg sms trả giá , không nhận order , không ship luôn ^^

nhatvu

Member
Bạn muốn pé sinh sản thì phải xem cách ghép cặp của bạn và chế độ dinh dưỡng như thế nào? chứ hỏi vậy chủ thớt trả lời bạn thế nào? hamster giống liệu có đẻ không? Nếu đẻ được liệu có bán ko? bạn tự suy ngẫm nhé

nhatvu said:
Bạn muốn pé sinh sản thì phải xem cách ghép cặp của bạn và chế độ dinh dưỡng như thế nào? chứ hỏi vậy chủ thớt trả lời bạn thế nào? hamster giống liệu có đẻ không? Nếu đẻ được liệu có bán ko? bạn tự suy ngẫm nhé
zậy chẳng phải là bạn tự nói rằng robo của bạn ko đẻ dc bạn mới bán đó sao

Lee.tie94

YTC Developer
Trời ạ . Mình có phảj thần đâu mà pjết nó sinh hay khôg hả bn? Bn thử ra hỏj bác sĩ xem liệu 1 cô gái có chắc sao này cô ta đẻ đc khôg ? Là bác sĩ họ cũng sẽ trả lờj rằng tùy thuộc vào cơ địa , khả năng , và trường hợp thụ thai ra sao .hay tới lúc đó mớj pjết có vô sinh hay khôg v. .v chứ họ đâu trực tiếp làm cô gái có bầu ? Có trực tiếp cũng đâu dám chắc rằng cô ta dính ? Đúng hk bn ? Mặc dù mình bảo đảm rằng là hams mình HOÀN TOÀN KHOẺ MẠNH , mình còn làm ăn lâu dàj nên mình cần Uy Tín nên đâu dám bán đồ trôi dạc ?mà đây lạj là sinh mạng . Bn có nuôi robo sẽ biết là robo sinh sản rất thất thường . Nên câu hỏj là có chắc nó sinh khôg thj mình xin nój là : MÌNH KHÔG CHẮC !
-cám ơn anh nhatvu trả lờj dùm em!

Status
Không mở trả lời sau này.