• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

"Pum vui tính"...chính là em!

Santa_Lucia

YTC Developer
Duyên số.

Hè năm 2011, Pum được rước về nhà lúc được 2 tháng rưỡi tuổi, mới về được có một hôm là cu cậu ho suốt....Không dám mang đi bác sĩ chích vì sợ "lỡ có chuyện gì?!"...sau 3 ngày chăm sóc Ba đành thương lượng với người bán trả lại em Pum để đổi lấy môt bé khác cùng đàn khỏe mạnh hơn.
Đem bé khác về nuôi được vài hôm thì bé này vẫn bị ho, không dám chích chỉ cho uống thuốc. Thấy tình trạng bé vẫn không khá hơn lại bị sốt...hoảng quá ba ẳm đến trả cho người bán năn nỉ họ chữa dứt bệnh cho bé rồi mới mang về. May mắn thay! được người bán bảo rằng "con hôm trước đã hết bệnh lấy về mà nuôi"...Thế là từ đó, Pum lại trở về nhà và sống cùng với gia đình cho đến ngày hôm nay như là một duyên số.

Hè 2011: Pum lúc mới về
View attachment 32786

Pum trở về nhà lần hai
View attachment 32787 View attachment 32788

"Pum vui tính...chính là em!"
View attachment 32789 View attachment 32792

View attachment 32793 View attachment 32794

Thủ môn xuất sắc Euro 2012
View attachment 32795 View attachment 32796 View attachment 32797

nhangak

Turquoise Member
iu quá đi cơ :Onion12:

BigBang Pegasis

Ruby Member
yêu lắm ý
trông lông bé đẹp tuyệt

Santa_Lucia

YTC Developer
Cám ơn mọi người đã like cho Pum nha! Cho em giới thiệu bé Bingo với nhé!

Bingo được 8 tháng tuổi sống với chị Uyên ở FL-USA

Mặt hơi ngố nhưng lanh bà cố luôn đó nghe!

Cũng rất thích chơi banh

Mit Xinh

I LOVE YOU MIU MIU
bao giờ mình mới có 1 em như thế này :Onion38: :Onion38: :Onion38:

Santa_Lucia

YTC Developer
'" data-cid="267834" data-time="1341417438">Ôi 2 bé đều iêu qá :X mà bé Pum là Samoyed hay Pom vậy hả bạn :)

Thanks bạn đã có lời khen các bé! :wub: Bé Pum thuộc giống Japanese Spitz đó ạ! :)

Chó Alaska hay j vậy bạn lông đẹp wa'