• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Pet park nhận phối giống chó Alaska chuẩn Malamute nâu đỏ sáng

Status
Không mở trả lời sau này.

stezulove

YTC Developer
Đây là con Alaska của mình tên Lucas. Cân nặng lúc mới đem về là 65kg rồi. Tới giờ có lẽ to hơn một chút. Minh không dám nói nó là Giant nhưng mình nghị nó là chuẩn Malamute theo lời của các đàn anh đi trước.Cũng có người bảo nó là Giant vì nó to con. Nhìn trong hình thì các bạn không thấy nó to lắm đâu nhưng nếu mục kích nó ở ngoài thì các bạn sẽ thấy độ khủng bố của em ý.
E ý đã có thể cho ra đời sản phẩm rồi. Mình cho phối 2 lần là 4 triệu bao đỡ. Nếu không đậu thì lần sau sẽ cho phối miễn phí nhé.

Địa chì và số điện thoại mình có đăng dưới chữ ký nhé.

friday2005

T.Viên Năng Động
up cho A Phong nè!!!hum bữa có qua bên a mua alaska xong rồi lại ko mua nè a :(( :((
chó thật sự rất khủng đó mọi người
e cao 1m80 và nặng 85kg đứng với nó mà nó ngang ngửa e lun @@
up up up cho bay cao nào:D:D:D

stezulove

YTC Developer
up cho A Phong nè!!!hum bữa có qua bên a mua alaska xong rồi lại ko mua nè a :(( :((
chó thật sự rất khủng đó mọi người
e cao 1m80 và nặng 85kg đứng với nó mà nó ngang ngửa e lun @@
up up up cho bay cao nào:D:D:D

em là ai nhỉ????hixhix....anh không tài nào nhớ nổi tại nhiều khách quá. lý do sao em không mua alaska vậy ta?

friday2005

T.Viên Năng Động
em là ai nhỉ????hixhix....anh không tài nào nhớ nổi tại nhiều khách quá. lý do sao em không mua alaska vậy ta?

e là cái thằng mà đặt cọc cho a 1 tr rồi ko mua nữa a trả lại cọc đó
hix hix e thì để dành đủ tiền rồi nhưng mẹ e kiu giá đó thì mắc quá mẹ sợ mua về nó khó nuôi hoặc là bị ng ta bắt mất nữa,nói chung là ng lớn sợ tùm lum hết ,hum đó e ngồi nghe nói nhức hết cả đầu:((
mẹ e kiu tầm 5,6 tr gì đó thì đc
mà làm gì có ai bán alaska giá đó :)),chó nhà ng ta đẻ bán đã 8tr rồi,thế nên e mới ko mua nữa
đành ôm ấp giấc mơ alaska thêm 1 thồi gian nữa vậy:D:D

stezulove

YTC Developer
e là cái thằng mà đặt cọc cho a 1 tr rồi ko mua nữa a trả lại cọc đó
hix hix e thì để dành đủ tiền rồi nhưng mẹ e kiu giá đó thì mắc quá mẹ sợ mua về nó khó nuôi hoặc là bị ng ta bắt mất nữa,nói chung là ng lớn sợ tùm lum hết ,hum đó e ngồi nghe nói nhức hết cả đầu:((
mẹ e kiu tầm 5,6 tr gì đó thì đc
mà làm gì có ai bán alaska giá đó :)),chó nhà ng ta đẻ bán đã 8tr rồi,thế nên e mới ko mua nữa
đành ôm ấp giấc mơ alaska thêm 1 thồi gian nữa vậy:D:D

há há...rồi ok.nhớ rùi. thì qua nhà anh chơi,anh cho mượn Lucas

gadibo

T.Viên Năng Động
có wa chỗ này vài lần...thật sự em Lucas này to dã man ==" 4 chân nó chắc to như tay người...Up cho anh chàng Alaska to con :))

stezulove

YTC Developer
có wa chỗ này vài lần...thật sự em Lucas này to dã man ==" 4 chân nó chắc to như tay người...Up cho anh chàng Alaska to con :))

he1he1.....cám ơn

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
đợi đó khi nào con TObi nha minh lớn di phổi thi bán cho lai cho :D

py103

T.Viên Năng Động
Lucas ngày xưa có bao giờ ra công viên Gia Định off ko bạn?Hồi trước mình đi off có gặp 1 bé alas lâu đỏ mà sau đó biệt tích ko thấy đi off lại bao giờ nữa.

stezulove

YTC Developer
Lucas ngày xưa có bao giờ ra công viên Gia Định off ko bạn?Hồi trước mình đi off có gặp 1 bé alas lâu đỏ mà sau đó biệt tích ko thấy đi off lại bao giờ nữa.

chưa bạn ạh.mình chưa cho bé đi off ở đâu cả.bé toàn đi taxi mới được chứ xe máy của mình bó tay.không tài nào chở được

just you

E thực sự mơ ước co´ 1 bé nhưng ko co´ đk mua...hoặc phối giờ e phải la`m sao đây mấy anh chị...mơ ước xa vời

Status
Không mở trả lời sau này.