• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

pé mon nhà mình đã hạ sinh 5 baby

cool

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Lứa đầu của bé phải ko em??Hix,,,thế thì chị còn phải chờ 5,6th nữa nhỉ!!
Đúg roy chị đây là lứa đầu của pé. pé rào duc vào luc dc 9thang nhug ko cho phối vì còn ngây thơ quá :)

snowwhite99152

o0o L0v3 CAt o0o
yêu quá bạn ơi, e nhà mình cũng vừa đẻ lứa đầu hôm 12 cùng tháng đó bạn. thích nhất lúc ngắm các e tập đi, chúi đầu xuống đất nhìn yêu dã man :03: thêm cả tấm bé nhà bạn leo trèo nữa, trông cute thế chứ lị. nhà mình thì ko có cột như vầy nên các bé lấy chân ng làm cột luôn :lau_mo_hoi: mà mèo mặt tịt vs batu có khác nhau ko bạn nhỉ. tại mình đang định ẵm một bé mặt tịt ngang tuổi e nhà mình về mà trùng hợp bạn lại có nên muốn tham khảo xem thế nào bạn ha, tks ban nh nh :gongxi-1:

cool

YTC Developer
snowwhite99152 said:
yêu quá bạn ơi, e nhà mình cũng vừa đẻ lứa đầu hôm 12 cùng tháng đó bạn. thích nhất lúc ngắm các e tập đi, chúi đầu xuống đất nhìn yêu dã man :03: thêm cả tấm bé nhà bạn leo trèo nữa, trông cute thế chứ lị. nhà mình thì ko có cột như vầy nên các bé lấy chân ng làm cột luôn :lau_mo_hoi: mà mèo mặt tịt vs batu có khác nhau ko bạn nhỉ. tại mình đang định ẵm một bé mặt tịt ngang tuổi e nhà mình về mà trùng hợp bạn lại có nên muốn tham khảo xem thế nào bạn ha, tks ban nh nh :gongxi-1:
Tks pan da xem bai viet of minh !
Mèo mìh ko fai mặt tịt. Trong bài viet trên mình có nói mấy pé là batu lai mà pạn :)

snowwhite99152

o0o L0v3 CAt o0o
cool said:
Tks pan da xem bai viet of minh !
Mèo mìh ko fai mặt tịt. Trong bài viet trên mình có nói mấy pé là batu lai mà pạn :)
vâng ak, mình có để ý rùi. ý mình là mèo mặt tịt vs batu # nhau chỗ nào ý ak. tại mình muốn kiếm mặt tịt mà khó wa, mãi chả ưng bé nào cả :Onion35:

cool

YTC Developer
snowwhite99152 said:
vâng ak, mình có để ý rùi. ý mình là mèo mặt tịt vs batu # nhau chỗ nào ý ak. tại mình muốn kiếm mặt tịt mà khó wa, mãi chả ưng bé nào cả :Onion35:
Mặt tịt là mặt ngắn ak pan ! Pan muốn rõ hơn thì search google từ mèo ba tu mặt tịt nhé :)