• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

oishi của mình ( kunluvv1994 xem ngay cho nóng nhé)

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
hix , hẳn nào mấy hôm không thấy up ảnh oishi , cứ tưởng bé bị sao r` :143163ljogging:

bamboo89

hix , hẳn nào mấy hôm không thấy up ảnh oishi , cứ tưởng bé bị sao r` :lau_mo_hoi:

bé đã biết được lệnh ngồi rồi nhá, chỉ trong 1 buổi tối và tốn nửa gói bim bim :hahaha: Khôn quá :die_die: Bé không ị bậy ở góc nhà nữa mà tương ra giữa nhà :die_die: Mấy hôm vừa rồi tớ đi sapa nên không update em nó :die_die: với cả bluetooth của điện thoại bị hỏng. mấy hôm nữa đi mua đầu đọc thẻ rồi update sau :die_die:

bamboo89

hix , hẳn nào mấy hôm không thấy up ảnh oishi , cứ tưởng bé bị sao r` :lau_mo_hoi:

Bạn yên tâm :die_die: Bé cứng cáp lên nhiều rồi :hahaha: Mỗi tội cái tai chưa chịu dựng :die_die: chả biết có dựng được không. Đêm qua xem đá bóng cho bé lên ngủ cùng nhưng mà quấy như dòi :die_die: cho nghỉ khỏe luôn :die_die:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Bạn yên tâm :th_haha_hammer: Bé cứng cáp lên nhiều rồi :em xin_em xin: Mỗi tội cái tai chưa chịu dựng :Cmon baby_kusit: chả biết có dựng được không. Đêm qua xem đá bóng cho bé lên ngủ cùng nhưng mà quấy như dòi :143163ljogging: cho nghỉ khỏe luôn :co_y_tuong_xau:

nó cứ thích chạy lên đầu nhai nhai cái tóc của chủ ý :143163ljogging: mà nó ngủ , xong tầm 5h30 là nó dậy rồi :em xin_em xin: gọi chủ dậy tập thể dục luôn :em xin_em xin: