• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

oishi của mình ( kunluvv1994 xem ngay cho nóng nhé)

sonbim

oishi- được hơn 1 tháng tuổi xin được vào club :khoc_nhung_ko_chiu_thua: công việc hàng ngày của em là ăn - ngủ - ị :Onion22: :Onion22: Sở thích: cắn tay chủ :Onion41: ( mặc dù có đồ chơi nhưng không thèm gặm :Onion07: ngủ hay mơ :07: dậy là gào rú :cry2: :cry2: . Nói nhiều nhảm quá :Onion18: hình em nó đây ạ :03: :03: :03: :03: :03:( chụp = đt mờ lắm :sadcorner: )
Xin 1 tràng pháo tay ạ :Onion48: :Onion48: :em xin_em xin:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
hix , sao ko save đc hình e nó nhỉ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:) mấy cái sở thích chuẩn quá .... tớ nói thêm nhé , thỉnh thoảng đang ngồi , rồi từ từ , cúi đầu xuống ===> ngủ gật =))
thỉnh thoảng có thói quen vào nhà vệ sinh chui sau bồn rửa mặt tự kỷ :Onion48:) ai gọi cũng không ra đâu
mà sao lại cắm đầu vào bát cơm thế kia nhỉ :Onion48:)

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
à , tặng bạn thêm mấy pic của oishi nữa nhé :x

===> đây là oishi và poca , poca là em trai của oishi đấy nhé , 2 ce rất tình cảm :khoc_nhung_ko_chiu_thua:)

===> khỉ lai ngựa :Onion48:)

sonbim

hix , sao ko save đc hình e nó nhỉ :Onion41:) mấy cái sở thích chuẩn quá .... tớ nói thêm nhé , thỉnh thoảng đang ngồi , rồi từ từ , cúi đầu xuống ===> ngủ gật =))
thỉnh thoảng có thói quen vào nhà vệ sinh chui sau bồn rửa mặt tự kỷ :Onion07:) ai gọi cũng không ra đâu
mà sao lại cắm đầu vào bát cơm thế kia nhỉ :Onion22:)

cái ảnh cắm mặt vào bát cơm là em nó lườm mình trước khi đi ngủ đấy :Onion48: nó ăn tham lắm nhưng shit vẫn hơi nát, chắc do về nhà mới nên chưa quen. T mua men tiêu hóa về hòa với nước rồi mà nó không chịu uống :khoc_nhung_ko_chiu_thua: cứng đầu dã man :Onion48: bé đực ở trên là em của oishi à :sadcorner: xinh thế :em xin_em xin:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
cái ảnh cắm mặt vào bát cơm là em nó lườm mình trước khi đi ngủ đấy :Onion48: nó ăn tham lắm nhưng shit vẫn hơi nát, chắc do về nhà mới nên chưa quen. T mua men tiêu hóa về hòa với nước rồi mà nó không chịu uống :khoc_nhung_ko_chiu_thua: cứng đầu dã man :Onion48: bé đực ở trên là em của oishi à :sadcorner: xinh thế :em xin_em xin:

uh , poca đấy , đc rước đi trc' oishi 1 tuần thôi :-s e nó màu váng , mà hình như không thấy chủ mấy em kia up hình :( mà oishi cũng có cái ngoan , tớ cho nó lên giường ngủ , nó không ị hay tè bậy lên giường đâu , muốn đi là toàn cắn cắn tay gọi chủ dậy đòi xuống đất hà :Onion41:)

tra tra

T.Viên Năng Động
ôi, yêu thế!! cả Poca cũng xinh nữa. Sở thích thì vui không chịu được, lại còn ngoan, thích ghê!!

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
To tra tra: thanks bạn nha :Onion48: :em xin_em xin:
To kunluvv1994: có thật là không ị lên giường không :Onion48: không dám mạo hiểm đâu :khoc_nhung_ko_chiu_thua: sáng ra ngủ dậy được bữa điểm tâm thì hãi lắm :sadcorner:

thật mà =)) trừ khi bạn không tỉnh đc khi nó gọi thôi , đừng tưởng chuột mà đập nó nhé :Onion41:)

sonbim

thật mà =)) trừ khi bạn không tỉnh đc khi nó gọi thôi , đừng tưởng chuột mà đập nó nhé :Onion22:)

=)) à mà bé sinh ngày bao nhiêu thế :khoc_nhung_ko_chiu_thua: chả biết từ hôm bắt về đền giờ tăng được gram nào chưa,ngày mình cho 5 bữa :sadcorner: mỗi bữa chỉ cho 1 ít thui :Onion41: ăn hết sạch rồi chuyển qua màn liếm đĩa :Onion48: vẫn đi ị linh tinh :em xin_em xin: chắc ngày mai phải cho vào chuồng dùng kỉ luật sắt thôi :Onion07: =)) nó vừa làm 2 bãi to tướng xong :Onion48:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
=)) à mà bé sinh ngày bao nhiêu thế :Onion48: chả biết từ hôm bắt về đền giờ tăng được gram nào chưa,ngày mình cho 5 bữa :Onion41: mỗi bữa chỉ cho 1 ít thui :Onion07: ăn hết sạch rồi chuyển qua màn liếm đĩa :em xin_em xin: vẫn đi ị linh tinh :sadcorner: chắc ngày mai phải cho vào chuồng dùng kỉ luật sắt thôi :Onion22: =)) nó vừa làm 2 bãi to tướng xong :Onion48:

trời , 2 bãi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: bé sinh ngày 29/5 nhé :x bạn update hình thường xuyên nhé :x nhìn mặt nó đã thấy bướng rồi =)) không chiều đc đâu b ạ :Onion22:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
trùi ui, đáng yêu quá đi, sở thích ngủ cũng yêu hết biết :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :Onion48: :Onion48: :em xin_em xin:

sonbim

Thank Pilovepet :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
To kunlovv1994 mai mình bắt dân quậy dậy sớm lên sân thượng vừa làm người mẫu vừa tắm nắng :Onion38: chờ bộ ảnh lộ hàng của Oishi "Trần" nhé :D chắc trưa mai là có ảnh rồi :Onion32:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Thank Pilovepet :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
To kunlovv1994 mai mình bắt dân quậy dậy sớm lên sân thượng vừa làm người mẫu vừa tắm nắng :Onion38: chờ bộ ảnh lộ hàng của Oishi "Trần" nhé :D chắc trưa mai là có ảnh rồi :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

hình như cái ý định của bạn bị sụp đổ r nhỉ =)) hnay mưa to quá :Onion32:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
ngủ ở mọi tư thế =)) hồi bé còn ngủ chổng 4 chân lên trời cơ :D , nhưng h , béo quá không ngủ kiểu đấy đc nữa hay sao ý :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Bé đã biết đi vs 1 chỗ quen thuộc :khoc_nhung_ko_chiu_thua: nhưng đấy là góc nhà :dance3:

trời , góc nhà :co_y_tuong_xau: oishi ơi là oishi :143164lsmokingg: