• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

nho mod xoa dung em topic . cho da tim duoc chu moi

Status
Không mở trả lời sau này.

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Nhắc nhở:

Phải có khu vực sinh sống là HN hay HCM ngay đầu tiêu đề topic theo đúng NỘI QUY của diễn đàn. Quyên sẽ move qua box tìm kiếm topic thất lạc, khi nào em vào thì CM khu vực sinh sống, hay sửa lại tiêu đề topic để topic đc move về đúng chỗ!

Em chú ý nhé! Nếu vi phạm và bị nhắc nhở trên 03 lần sẽ bị ban nick cảnh cáo 01 tuần! Thân

babacaloc

Nhắc nhở:

Phải có khu vực sinh sống là HN hay HCM ngay đầu tiêu đề topic theo đúng NỘI QUY của diễn đàn. Quyên sẽ move qua box tìm kiếm topic thất lạc, khi nào em vào thì CM khu vực sinh sống, hay sửa lại tiêu đề topic để topic đc move về đúng chỗ!

Em chú ý nhé! Nếu vi phạm và bị nhắc nhở trên 03 lần sẽ bị ban nick cảnh cáo 01 tuần! Thân

em đã chỉnh lại. thanks

anhbb

chắc bạn hiểu vì sao bên viet-pet topic của bạn bị close rồi chứ, sống chết cãi đến cùng, đến mod còn ko chấp nhận đc
mình sẽ ko tranh cãi với bạn về vấn đề em akita "của bạn" là akita hay là dòng chó gì khác nữa
nếu bạn coi em nó là akita thì em nó chính là akita rồi, :07:

em chào anh chị :

Hiện giờ em đang muốn nhượng lại một " siêu khuyển " akita inu . tình trạng như sau
địa chỉ : Hà Nội

type : akita inu ( quốc khuyển nhật bản )
mầu lông : trắng tinh như tuyết
độ tuổi : 5 tháng 20 ngày
cân nặng : 4.3kg
tình trạng sức khỏe : rất tốt
bệnh tật : không
gốc xuất xứ : em đang du hoc tại nhật bản , vùng honshu . là quê hương của loại chó này . đợt hè em xách tay theo cun akita này theo em về việt nam . cún của em . co giấy tờ chứng nhận sức khỏe. chỉ số thông minh . chứng nhận tiêm phòng đầy đủ , dấu ticke. và giấy chứng nhận quốc tịch ( em có mang theo bản gốc + các giấy tờ hải quan kem theo )
lý do muốn bán : ly do cá nhân ( không liên quan đến sức khỏe hay cún của em có vấn đề gì )
Giá : căn cứ theo giá thị trường và tình trạng sức khỏe ( chó của em có kiểm nghiệm đàng hoàng ) em xin đưa ra giá la : CALL UP
LIÊN HÊ: VUI LÒNG LIÊN LẠC VỚI EM THEO SỐ ĐIẸN THOẠI : 0977668664

Theo những thông tin bạn đưa ra thì thực sự mình không nghĩ đây là Akita Inu,bởi vig Aktia thuộc dòng chó lớn,khi đựoc gần 6 tháng,chắc chắn cân nặng sẽ hơn 10Kg.Căn cứ vào bức hình bạn đưa ra mình nghĩ phần nhiều con này giống japanese Spitz hoặc Saymoyed hoặc 1 giống cún nào đó hơn.Hy vọng bạn Up thêm chi tiết và hình ảnh cho anh em tham khảo.Mình có chút ý kiến đóng góp.

babacaloc

chắc bạn hiểu vì sao bên viet-pet topic của bạn bị close rồi chứ, sống chết cãi đến cùng, đến mod còn ko chấp nhận đc
mình sẽ ko tranh cãi với bạn về vấn đề em akita "của bạn" là akita hay là dòng chó gì khác nữa
nếu bạn coi em nó là akita thì em nó chính là akita rồi, :07:

bi close hay tôi \ close để khỏi phải tranhg cãi hả anh?

anhbb

Theo những thông tin bạn đưa ra thì thực sự mình không nghĩ đây là Akita Inu,bởi vig Aktia thuộc dòng chó lớn,khi đựoc gần 6 tháng,chắc chắn cân nặng sẽ hơn 10Kg.Căn cứ vào bức hình bạn đưa ra mình nghĩ phần nhiều con này giống japanese Spitz hoặc Saymoyed hoặc 1 giống cún nào đó hơn.Hy vọng bạn Up thêm chi tiết và hình ảnh cho anh em tham khảo.Mình có chút ý kiến đóng góp.

thêm 1 người góp ý nữa, mà vẫn cố tình cãi sống cãi chết ko tiếp thu
thật chẳng biết nói gì hơn

Status
Không mở trả lời sau này.