• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhật kí về những chú pet đáng yêu nhất trên đời :)

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Wow , đại gia đình chó , mong mấy bé luôn mạnh khỏe và sống hạnh phúc với bạn !!!

m` đọc xong thấy hay wa', đúng là 1 tiểu thuyết hay mà , nào h m` ít đọc sách lắm nhưng thấy nhật ký của bạn làm m` cũng thấy cảm động. Chúc các nhok của bạn bình an nơi thiên đường.Chúc bạn dc hanh phúc và vui vẻ bên mấy nhok của bạn , BB :03:

Pur.XìMáiÔz:">

A Dog Lover!
m` đọc xong thấy hay wa', đúng là 1 tiểu thuyết hay mà , nào h m` ít đọc sách lắm nhưng thấy nhật ký của bạn làm m` cũng thấy cảm động. Chúc các nhok của bạn bình an nơi thiên đường.Chúc bạn dc hanh phúc và vui vẻ bên mấy nhok của bạn , BB :03:

Tks bạn :) mình thấy mấy bé dứi chữ kí của b cũng xinh l' :D

Jennaz

Member
w0a, nhà bạn chắc cũg giàu nhỉ ^^, ba mẹ bạn cũg dễ, nuôi nhju` bé mèo - chó thế kja ^^. Bạn thực sự là ng` chủ tốt. ^^
mà khúc cưg Pom đội nón, sao nói em ý giốg TyTy nhể =))~ cưg đội dthg mà =))

A Dog Lover!
w0a, nhà bạn chắc cũg giàu nhỉ ^^, ba mẹ bạn cũg dễ, nuôi nhju` bé mèo - chó thế kja ^^. Bạn thực sự là ng` chủ tốt. ^^
mà khúc cưg Pom đội nón, sao nói em ý giốg TyTy nhể =))~ cưg đội dthg mà =))

=)) tẠi lúc đấy đag coi mấy cái thảm họa âm nhạc giải sầu =)) tới HKT cái nhìn thấy giống :D Nhà mình k giàu gì đâu b ạ :) tất cả đều xuất phát từ tình yêu thương động vật thôi :D:D

Jennaz

Member
'" data-cid="302691" data-time="1344528457">=)) tẠi lúc đấy đag coi mấy cái thảm họa âm nhạc giải sầu =)) tới HKT cái nhìn thấy giống :D Nhà mình k giàu gì đâu b ạ :) tất cả đều xuất phát từ tình yêu thương động vật thôi :D :D

^^ tại thấy nhà bạn nuôi wá trời bé cún luôn. nhg hjn`h như nhà bạn thjk mấy bé Pomeranian hả? thấy nhà bạn nuôi chủ yếu là pomeranian

A Dog Lover!
^^ tại thấy nhà bạn nuôi wá trời bé cún luôn. nhg hjn`h như nhà bạn thjk mấy bé Pomeranian hả? thấy nhà bạn nuôi chủ yếu là pomeranian

:D lúc trc' bé Na là do nhà mình bị lừa mua bé mà bé bị suyển nữa :( nhưng sau 1 thời gian nuôi thì thấy cuộc sống gd mình k thể thiếu bé :D từ khi bé mất :( 1 tuần sau là ba mình đã bắt đi tìm 1 bé giống y như Na :D:D nhưng đặt shop rồi tìm trên mạng nhưng vẫn k thấy... :( cúi cùng lại mua thêm 2 bé đực :D:D: và nhà mình cũng bớt đi nổi buồn và chấp nhận rằng Na đã ra đi thanh thản :) hiện giờ đã mua thêm 1 bé nữa :D:D tên là Hana để phối với Nô :D:D mà bé là phốc sóc lai nên k dc. đẹp bằng mấy bé còn lại :D:D

A Dog Lover!
- Lâu rồi ko viết nhật kí :") đã gần 1 năm rồi :") gần như tất cả các bé trên đây chỉ còn lại 1 bé BinÔ thôi :") Bé TiNy chết do Carre :"( bé Bông thì chạy mất :"( bé BiRen thì bị bọn chó cỏ khốn nạn cắn đứt cả phế quản :"( Còn pé Pun thì sang nhà chủ mới :"( bé Na thì chết :"( bé Min cũng chết :"( Nhà cũng đón 1 em Phốc sóc lai chihuahua lông dài cái về :") Chắc chăm sóc 2 bé là quá đủ cho gia đình e rồi :D