• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhật kí nhà Jingle Bell

Mylovelybell

Thành viên uy tín
TẬP 1:

Nhà Jingle Bell xin được bắt đầu vào đề bằng việc giới thiệu thành viên trụ cột của gia đình,chính là ba Jingle Bell mà Manager - chính là mình - đã lấy tên để đặt cho topic đấy ạ.

SBD 01 Jingle Bell : ( Anh lông dài )

1 tuổi rưỡi và đã làm cha được 4 lần (còn làm chồng thì cũng được dăm bảy cái bốn lần rôi ạ),thế mà mặt vẫn lừa tình dã man,nhìn như giai còn zin...chắc tại mình hay cho cháu nó xem Nhạc Hàn thành ra bắt trước mấy thím Suju trên K-pop :bye:
View attachment 38915View attachment 38916View attachment 38917View attachment 38918

SBD 02 July Bơ : ( Anh lông dài )

Nàng này là con dâu của nhà mình,sau một hồi bàn luận rất nghiêm túc và sôi nổi,vì hạnh phúc trăm năm của 2 cháu nên 2 bên gia đình đã quyết định cho 2 cháu về sống với nhau,Với mong muốn gìn giữ được giống nòi,bảo vệ bản sắc văn hóa dân tộc mèo,tránh nạn lai tạp đang hoành hành hiện nay.... :th_haha_hammer:
View attachment 38919View attachment 38920View attachment 38922View attachment 38923

SBD 03 Hê Na (bé Bông) : ( Con lai : ALD + Nga )

Đây là model nhí của nhà mình,mặc dù còn nhỏ tuổi nhưng bé đã biết thể hiện khả năng thiên bẩm của mình,bé tự tạo dáng trước ống kính mà không cần tới sự hướng dẫn của Stylist đâu nhé ( Đây sẽ là một thí sinh tiềm năng cho mùa Viet Nam Next Top Model 2014 sắp tới-theo dự đoán chủ quan của chủ nhân bé-chính là mình -đúng là con hát mẹ khen hay nhỉ :Onion13: )
View attachment 38932View attachment 38933View attachment 38934View attachment 38935

Tạm thời hết tập 1,ngày mai mình lại up tiếp thông tin về vợ chồng số 2 (nhà Alex Bom và Marian Bina )

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Manager xin đính kèm thông tin là cháu Hê Na hông phải là con mẹ July Bơ đâu cả nhà nhé,bé là con của bà vợ ngoài "giá" thú với thằng cha Jingle Bell đấy ạ (Bố cháu hơi đa tình thành ra đi đâu cũng để lại con rơi con vãi.hic)...,đằng nhà ngoại nhà cháu sau khi nhận ra cháu đích thị là con thằng cha Bell nhà hàng xóm - chính là nhà mình - nên đã hùng hổ mang đến ăn vạ.(May quá tự nhiên nhà nội có thêm đứa cháu..ha ha........ :157: )....Lại còn định bắt đền Bell Lãng Tử nhà ta nữa hả.... :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
be bong tao dang dep ghe ha.

Sở thích của em í là mặc váy và tạo dáng trước ống kính bạn à...thành ra là nghề của cháu nó rồi...... :D :D :D :D

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Jingle bell đa tình đào hoa nên gia phả hơi bi rắc rối nhé,hehe...
Thík bé hêna bít tạo dáng cute ghê lun ák ^^

Đến khổ với tật đa tình của nó đấy bạn ạ....coi như là đi à ơi với con gái khắp xóm.....lắm lúc tình yêu vẫy gọi còn chẳng thèm về ăn cơm nữa cơ... :phew:
Còn con bé Hê Na không biết có mang tí gen nào của bố cháu không mà bây giờ bé tí đã biết làm đỏm rồi,điệu đà ghê lắm :lau_mo_hoi:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Đến khổ với tật đa tình của nó đấy bạn ạ....coi như là đi à ơi với con gái khắp xóm.....lắm lúc tình yêu vẫy gọi còn chẳng thèm về ăn cơm nữa cơ... :phew:
Còn con bé Hê Na không biết có mang tí gen nào của bố cháu không mà bây giờ bé tí đã biết làm đỏm rồi,điệu đà ghê lắm :lau_mo_hoi:

Jingle bell nhìn mặt điêu thật đấy!chắc làm cho bao cô hàng xóm sung sướng vì tưởng gặp phải trai tơ nhỉ...>.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Jingle bell nhìn mặt điêu thật đấy!chắc làm cho bao cô hàng xóm sung sướng vì tưởng gặp phải trai tơ nhỉ...>.<

:157: ................ bao em xinh tươi đã bị lừa đảo...................... :157:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
TẬP 2:

Mình xin được tiếp tục tập 2 với gia đình nhà Jingle Bell và Marian Bina cùng các con ...........

SBD 01 : PARK BOM

Thằng cu này > 1 tuổi rồi , màu kem , lắm lúc mình cứ trêu là nhìn bửn bửn.....^^....được cái đẹp zai ( sao zai nhà mình mặt thằng nào thằng ấy nhìn lừa tình dã man,như zai còn zin )....Thằng mứt dạy này có một cái tật xấu là nhảy nhót thì thôi rồi...thành ra 2 bà bầu July Bơ và Marian Bina cứ gọi là........... :Onion38:

Sau đây là ảnh cái mẹt cháu đây ạ:

[sharedmedia=core:attachments:41259]
[sharedmedia=core:attachments:41260]
[sharedmedia=core:attachments:41262]
[sharedmedia=core:attachments:41343]
[sharedmedia=core:attachments:41261]

SBD 02 : MARIAN BINA

Em này ngoan,hiền,dễ bảo mặt lại rất dễ thương nữa chứ.....đã là mẹ của rất nhiề cháu bé rùi ợ...

View attachment 41433

SBD 03 : HÊ XU

Bé này đanh đá thì đừng hỏi,đang ăn mà bố mẹ anh em lại gần thì chỉ có xong luôn.....nhưng vẫn chưa bằng HÊ NA .... :157:...........yêu nhất là có cái mụn ruồi duyên ở giữa mũi...............he he
[sharedmedia=core:attachments:41251]
[sharedmedia=core:attachments:41255]

SBD 04 : HÊ RIM

Em này là em gái HÊ XU , út ít nên hơi còi ,nhưng hiền ơi là hiền , biết nịnh chủ thôi rồi,mình quý em này nhất nhà.....bé nầy cũng có mụn ruồi duyên ở mũi nhé....trông rất cute

[sharedmedia=core:attachments:41257]
[sharedmedia=core:attachments:41258]