• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận đặt gạch mèo ba tư con - Cần Thơ (có ảnh mới)

meoiu

Member
Mèo nhà mình vừa sinh 2 bé mèo con hôm 7/4, đến nay vừa tròn 1 tháng. Mình bắt đầu nhận đặt gạch cho 2 bé nhé. Khi 2 bé hơn 2 tháng, biết ăn khỏe và đi vệ sinh đúng chỗ mình mới gả đi. Cả 2 bé đều là gái, đã chạy nhảy và rất nghịch. Mèo bố mẹ đều là mèo ba tư, đây là lứa mèo con đầu tiên.
Số điện thoại của mình là 0906833835, yahoo: toluoen_c7h8@yahoo.com
Sau đây là hình của gia đình các bé:
Bố Đen và mẹ Bông:

Bố Đen

Mẹ Bông

Và 2 con gái lúc 1 tháng tuổi:

Con gái lớn:

Con gái nhỏ:

Cập nhật hình mới của gia đình đây:

songlinh

YTC Developer
Chúc mừng vợ chồng Đen - Bông có 2 đứa con xinh xắn
Thằng Đen này là mèo nhà cô đó Bi mập à :157:

bi mập

T.Viên Năng Động
songlinh said:
Chúc mừng vợ chồng Đen - Bông có 2 đứa con xinh xắn
Thằng Đen này là mèo nhà cô đó Bi mập à :157:
mèo nhà cô xinh quá :D, cô cho con mèo mẹ đi phối chưa ạ? chắc h nó đang bầu nhỉ
@chủ top: tớ hỏi là vì mèo mẹ nhà bạn giống giống con mèo đợt trước tớ bán cho 1 bạn cũng ở cần thơ, nó cũng màu giống thế này, tớ mất liên lạc với bạn ấy cũng lâu rồi, đến giờ con mèo đấy đc hơn 1 tuổi. Mèo nhà bạn xinh lắm :)

meoiu

Member
bi mập said:
mèo nhà cô xinh quá :D, cô cho con mèo mẹ đi phối chưa ạ? chắc h nó đang bầu nhỉ
@chủ top: tớ hỏi là vì mèo mẹ nhà bạn giống giống con mèo đợt trước tớ bán cho 1 bạn cũng ở cần thơ, nó cũng màu giống thế này, tớ mất liên lạc với bạn ấy cũng lâu rồi, đến giờ con mèo đấy đc hơn 1 tuổi. Mèo nhà bạn xinh lắm :)
Mèo mẹ của mình thực ra là của anh Thuận ở Bến Tre tặng. Ảnh nói bé mèo đó là của người bạn ở HN tặng ảnh, rồi ảnh tặng lại mình. Mèo Bông được 1 tuổi 1 tháng rồi.

songlinh

YTC Developer
bi mập said:
Mèo mẹ đi phối giống rồi cháu à, lần này phối với bố của mèo nhà bạn meonho đấy. Nhưng nó vẫn chiều con nó quá, giờ mà vẫn cho con đó bú tí ( con còn lại của đàn )