• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận đặt gạch mèo 34.

Status
Không mở trả lời sau này.

quynhnhu

Silver Member
Mèo con mới được 1thang thui giờ mình đăng nhận cọc khi nào đủ 2thang mình sẽ cho về nhà mới.
_Các bạn liện hệ số 0906997810
_Địa chỉ nhà: 185/12/12/7 nguyễn phúc chu p15 qTB

Cả hai đều là cái hết các bạn nhé.

_Đây là mèo bố.

_Mèo mẹ.

Và 2 pé mèo con.

đã bán

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Mèo con mới được 1thang thui giờ mình đăng nhận cọc khi nào đủ 2thang và chích vacxin ngừa bệnh mình sẽ cho về nhà mới.
_Các bạn liện hệ số 0906997810
_Địa chỉ nhà: 185/12/12/7 nguyễn phúc chu p15 qTB

Cả hai đều là cái hết các bạn nhé.

_Đây là mèo bố.

_Mèo mẹ.

Và 2 pé mèo con.

Mình sẽ up thêm hình 2 pé.

hì.............nhìn 2 đứa bé bụ thế.............he he.......cấu 1 cái...............^^ :Onion35: :Onion35: :Onion35:

quynhnhu

Silver Member
up cho 2 bé gái xinh đẹp ,hôm trước chị bảo 1 trai 1 gái mà :Onion38:

lúc đó còn nhỏ wa nhìn thấy 2 cục nên tưởng đực e ơi mới coi lại ko thấy mới biết là ko fai. :ngoi_xom:

quynhnhu

Silver Member
tiec wa lai la meo cai,dang can meo duc.up thoi

mình cũng có mấy pé đực nhưng còn nhỏ lém mới đẻ dc mấy ngày ah.

pinkrose

YTC Developer
pinkrose nhanh chân quá ha, hihihi... hôm nay vui quá, pé kim's nhà mình cân dc 1.1kg rùi.

uhm mai minh cung can thu coco chu no dao nay quay k ngung nghi,con gai gi ma k net ba.it an hon.chi nhay lung tung phat met.nhiu luc tuong no bi khin.

pinkrose

YTC Developer
mình cũng có mấy pé đực nhưng còn nhỏ lém mới đẻ dc mấy ngày ah.

Vay thi minh rang doi no mo mat roi co gi gui hinh cho minh wa inbox lun nha.bua gio kim giu lam ma chua co e nao ung y ca.

yeumeolamco

YTC Developer
uhm mai minh cung can thu coco chu no dao nay quay k ngung nghi,con gai gi ma k net ba.it an hon.chi nhay lung tung phat met.nhiu luc tuong no bi khin.

Ui, pé nhà mình cũng vậy nè, nhưng nó chịu mình đút thì nó ăn nhiều hơn, nó chạy giống như đang đua xe mà bị đứt thắng, quậy lắm chị em 1 nhà mà giống nhau tính nết hết áh.

pinkrose

YTC Developer
Ui, pé nhà mình cũng vậy nè, nhưng nó chịu mình đút thì nó ăn nhiều hơn, nó chạy giống như đang đua xe mà bị đức thắng, quậy lắm chị em 1 nhà mà giống nhau tính nết hết áh.

Dung rui doa chay nhu bi duc thang dap dau vao tu,tuong ma cu chay hoai.nhiu luc no can dau wa det no may cai cho no so,so thi so chu can cung can ah,kim cho no uong sua nhiu k?con coco get sua lam.cho no uong duc ong thu 4 la phun pheo pheo.lay tay day ra

pinkrose

YTC Developer
Quên nữa Sorry, up cho chị Như nè, hình như mình hơi dzô dziêng, cứ nhảy vô topic người khác để chat, hehehheh.....

Vua chat la vua up do hehe

pinkrose

YTC Developer
Cu coi nhu la minh chia se cho ai doc may cai cm nay hoc hoi khi nuoi con nho lun hihi.chu topic dung gian nhoa.Up cho be len trang nhat lun.

yeumeolamco

YTC Developer
Dung rui doa chay nhu bi duc thang dap dau vao tu,tuong ma cu chay hoai.nhiu luc no can dau wa det no may cai cho no so,so thi so chu can cung can ah,kim cho no uong sua nhiu k?con coco get sua lam.cho no uong duc ong thu 4 la phun pheo pheo.lay tay day ra

Pé mình chịu uống sữa, uống đến ống thứ 8 lận, no rùi thì cũng lấy tay đẩy ra mình cố cho uống tiếp thì nó cắn tay và giãy dụa dữ lắm. cố gắng cho nó ăn thêm những thứ khác nữa, mình bây giờ cũng chả biết cho nó ăn thêm gì nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.