• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận Đặt Gạch Đàn Alaska Malamute sinh ngày 13-11

nhat1990

YTC Developer
cuncon_online169 said:
xynh quá...úp buổi tối cho các bé nào...mau về nhà mới nha
thanks bạn đã UP hộ !!!! Đàn còn 2 bé số 3 và số 7 !!! cả 2 bé đều cực kỳ bếu và nhanh nhẹn khoẻ mạnh !!!! ai quan tâm nhanh tay rước các bé về ăn tết nào !!!!!!!!!!!!!!!!111

Hip170488

Member
nhat1990 said:
thanks bạn đã UP hộ !!!! Đàn còn 2 bé số 3 và số 7 !!! cả 2 bé đều cực kỳ bếu và nhanh nhẹn khoẻ mạnh !!!! ai quan tâm nhanh tay rước các bé về ăn tết nào !!!!!!!!!!!!!!!!111
Giờ gần 3h sáng rồi nên mình ko gọi điện cho bạn :)
Có gì bạn inbox cho mình xin giá cả 2 em nhé, đang thực sự quan tâm ;)

Nika

T.Viên Năng Động
cho mình giá em đực tham khảo nhé, thấy mấy bé có vệt trắng hình như ko chuẩn lắm

nhat1990

YTC Developer
Nika said:
cho mình giá em đực tham khảo nhé, thấy mấy bé có vệt trắng hình như ko chuẩn lắm
chuẩn hay ko phải nhìn tận mắt và sờ tận tay bạn ạ !!! Nếu bạn cho là ko chuẩn thì nó là chó lai !!! :D còn nếu ai biết và đã gặp chó bố mẹ nhà mình đều biết và rõ cả !!! thanks bạn đã có ý kiến :D

Nika

T.Viên Năng Động
nhat1990 said:
chuẩn hay ko phải nhìn tận mắt và sờ tận tay bạn ạ !!! Nếu bạn cho là ko chuẩn thì nó là chó lai !!! :D còn nếu ai biết và đã gặp chó bố mẹ nhà mình đều biết và rõ cả !!! thanks bạn đã có ý kiến :D
mình thấy topic này nói vậy nên cm vậy thôi hhttp://www.yeuthucung.com/topic/47596-ban-giant-alaskaalaska-khong-lo/ mình ko có ý dìm hàng bạn đâu @@

nhat1990

YTC Developer
Nika said:
mình thấy topic này nói vậy nên cm vậy thôi hhttp://www.yeuthucung.com/topic/47596-ban-giant-alaskaalaska-khong-lo/ mình ko có ý dìm hàng bạn đâu @@
Mình đâu có nói bạn dìm hàng !!! hehe , ở đó đâu có nói có xọc trắng ở chán là chó lai đâu !!! mình cũng đã thấy và nhìn rất nhiều alas đoạt cúp đều có xọc nhỏ ở chán bạn ạ !!! với cả đàn mình cả bố lẫn mẹ nó đều là chó chuẩn và sinh tại HN nên ko có gì phải nghĩ vấn đề này , vì đâu phải chó tầu nhập về đâu !!! hihi , thanks bạn đã cho ý kiến nhé !!!