• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

NHẬN PHỐI GIỐNG MÈO 34 MẶT TỊT GIÁ SINH VIÊN

nhím xinh nhím xù

CÁT VỆ SINH MÈO HẠT SIÊU NHỎ
Bé đực nhà mình đã nhảy đực nhiều lần rồi nên rất kinh nghiệm và rất sung sức.
MÌnh nhận phối giống cho các bé mèo có nhu cầu

Yêu cầu bé mèo cái gào đực 2 đến 3 ngày đỗ lại, càng sớm càng tốt vì trong thời gian này tỉ lệ đậu cao và dc nhiều con hơn.

Mình cho các bé xxx nhiều lần để tỉ lệ đậu cao hơn nên các bạn yên tâm. Nếu lần 1 không đậu thì mình sẽ nhận phối lại cho tới khi đậu.( Rất ít khi xảy ra trường hợp phối lại lần 2 )

Mình sẽ chụp hìnhquay clip theo yêu cầu. Giá 1 lần phối 500k,
Mình ớ gần BẾN XE MIỀN ĐÔNG. ĐC 228, quốc lộ 13.
sdt 0169 53 57 137 ( no sms)

Pepsin

Member
M thay pan co 2pe meo, 1xam xanh và 1den phai ko, ko bjk la pe nao nhỏ con hơn nhỉ, t vì pé nhà m là 34 lai ta nên nhiu ng nói là kiem meo nao nho con phoi se de hon.Pe da gao may Thag nay r ma m chua tim dc cho cho pe.Thanks

nhím xinh nhím xù

Pepsin said:
M thay pan co 2pe meo, 1xam xanh và 1den phai ko, ko bjk la pe nao nhỏ con hơn nhỉ, t vì pé nhà m là 34 lai ta nên nhiu ng nói là kiem meo nao nho con phoi se de hon.Pe da gao may Thag nay r ma m chua tim dc cho cho pe.Thanks
con màu xám xanh đó bạn. lứa vừa rồi sinh con của nó ra nhỏ lắm ak. Với lại trong thời gian mang thai bạn đừng cho ăn đồ bổ n quá sẽ làm cho thai mập ú thì sẽ khó đẻ thôi

nhím xinh nhím xù

Pepsin said:
bé xám xanh nhỏ hơn bạn ak

Pepsin

Member
M mun hoi them la may htrc pe nha m tu nhien chổng mông lên giog nhu gao duc ak, nhug ma no moi co 7thag thui, vs lai no ko keu lon mà chỉ rên nhỏ thui vz luc do m mag wa nha p dc ko... tai vi bay jo pe het rên r, nhug mà cách khoảg may nngay pe se ren lai giog trc. Thánk p

nhím xinh nhím xù

Pepsin said:
M mun hoi them la may htrc pe nha m tu nhien chổng mông lên giog nhu gao duc ak, nhug ma no moi co 7thag thui, vs lai no ko keu lon mà chỉ rên nhỏ thui vz luc do m mag wa nha p dc ko... tai vi bay jo pe het rên r, nhug mà cách khoảg may nngay pe se ren lai giog trc. Thánk p
khoảng 1 tháng bạn ak