• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhượng chó tây ban nha

bilbo.bibo

Hiện nay mình có 1 chú cooker - 11 tháng tuổi, xinh xắn, ngoan ngoãn, bít nghe lời cần nhượng lại cho ai có nhu cầu.
giá cả ko thành vấn đề vì chủ yếu là mình muốn tìm chủ mới cho cún thui, nếu thật sự thiết tha mình có thể tặng lại bạn cũng ko sao.
mình sắp chuyển nhà nên ko nuôi được nữa, nên ai có nhu cầu thì alo mình theo số

pisushi

T.Viên Năng Động
Hiện nay mình có 1 chú cooker - 11 tháng tuổi, xinh xắn, ngoan ngoãn, bít nghe lời cần nhượng lại cho ai có nhu cầu.
giá cả ko thành vấn đề vì chủ yếu là mình muốn tìm chủ mới cho cún thui, nếu thật sự thiết tha mình có thể tặng lại bạn cũng ko sao.
mình sắp chuyển nhà nên ko nuôi được nữa, nên ai có nhu cầu thì alo mình theo số

đực hay cái vậy bán
cho mình xin số đt, nhà mình nuôi1 e rùi bh muốn tìm thêm 1 em nữa cho cháu ở nhà nó đỡ bùn
lh 01653936163 My

huongdieu64

T.Viên Năng Động

tin đăng mập mờ......thoang thoảng.....như gió thoảng đa...........

pknight

T.Viên Năng Động
chúc bé mau về nhà mới