• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Nhân dịp khai trương Petshop Vừng Ơi! GIẢM ĐẾN 15%

PetshopVungOi

YTC Developer
ivys said:
bạn ơi cho mình hỏi dòng Fancy Feast bạn có nhập đồ khô cho mèo không???
kiủ giống hình dưới đó bạn.

Fancy thức ăn khô cho mèo giá khá cao khi nhập về VN, hiện tại mình đang bán Deli Cat cùng hãng Fancy này (Purina) shop bán rất chạy giá cũng vừa phải nữa, bạn dùng thử cho bé nhé :D

Tư Heo

Member
Bạn cho mình hỏi mình muốn mua hai hộp gà của fancy feast cho bé nhà mình dung thử, ban có ship qua Nguyễn Trãi, Q1 đươc không, còn bịch ăn vặt cho mèo loại hairball giá bao nhiu vậy bạn,với phí ship là bao nhiu bạn.

PetshopVungOi

YTC Developer
Tư Heo said:
Bạn cho mình hỏi mình muốn mua hai hộp gà của fancy feast cho bé nhà mình dung thử, ban có ship qua Nguyễn Trãi, Q1 đươc không, còn bịch ăn vặt cho mèo loại hairball giá bao nhiu vậy bạn,với phí ship là bao nhiu bạn.
Tạm thời chị hết pate Fancy rồi :( trong tuần này hàng pate Fancy sẽ về. Còn Hairball hiệu Greenie 60gr giá 86K một bịch em nhé, nếu cần em liên lạc với chị qua số ĐT 0933.201269 chị tên Loan. Chị cám ơn em nhiều nhiều :D