• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhà Cool gia nhập thêm 1 thành viên mới

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
trùi ui...tấm cuối chụp thiệt là đẹp...:)) mà m thấy nhà b có giấy dán tường thì phải...mấy ẻm có cào ko vậy? chứ mấy em nhà m thấy sao mà sắp có nguy cơ đó rùi...hix...

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
mún diện kiến em Boy nhà bạn này qua'. Trông xinh ơi xinh. Bạn ơi Boy đc khoảng bao nhiu kg rui` vậy? nhà mình cũng 1 em aln đc 1 tuổi rùi mừ hem mập mạp đc dzị :Onion09: ... bạn cho mí nhóc ăn gì hằng ngày để mình tham khảo với :D

cool

YTC Developer
ivys said:
mún diện kiến em Boy nhà bạn này qua'. Trông xinh ơi xinh. Bạn ơi Boy đc khoảng bao nhiu kg rui` vậy? nhà mình cũng 1 em aln đc 1 tuổi rùi mừ hem mập mạp đc dzị :Onion09: ... bạn cho mí nhóc ăn gì hằng ngày để mình tham khảo với :D
Nếu đc mang pé mèo of pạn qua nhà mình giao lưu chia sẻ vs nhau kinh nghiệm :) boy dc khoảg 5kg ak pạn

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
:D dzị khi nào hội mèo hcm có offline dẫn em nó đi nhé bạn nhé. cho tớ giao lưu, hehe, cũng khoái bé Bin hyma nhà bạn lắm ý. tớ ở q7. ^^ nếu ở gần co' j` trao đổi kinh nghiệm nuôi các em nhé. thấy bạn chăm tốt quá, các bé u' nu à.

cool

YTC Developer
Charlene2801 said:
trùi ui...tấm cuối chụp thiệt là đẹp...:)) mà m thấy nhà b có giấy dán tường thì phải...mấy ẻm có cào ko vậy? chứ mấy em nhà m thấy sao mà sắp có nguy cơ đó rùi...hix...
Đúg là có giấy dán tường nhưg mấy ẻm k có cào :) nếu pạn sợ thì mua trụ cào móng ik :)

cool

YTC Developer
ivys said:
:D dzị khi nào hội mèo hcm có offline dẫn em nó đi nhé bạn nhé. cho tớ giao lưu, hehe, cũng khoái bé Bin hyma nhà bạn lắm ý. tớ ở q7. ^^ nếu ở gần co' j` trao đổi kinh nghiệm nuôi các em nhé. thấy bạn chăm tốt quá, các bé u' nu à.
Ok. Khi nào có buổi off thì cho mình biet :)

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
ivys said:
mình cũng ở q.7 nè. Bạn này ở khúc nào zợ? :D

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
Charlene2801 said:
mình cũng ở q.7 nè. Bạn này ở khúc nào zợ? :D
mình ở pmh ý. ^^ bạn ở khúc nào, nhà có mấy cháu (mèo) :143163ljogging: .. hum nào offline giao lưu y. ko thi` bữa nào cafe cafao' :bye:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
ivys said:
mình ở pmh ý. ^^ bạn ở khúc nào, nhà có mấy cháu (mèo) :143163ljogging: .. hum nào offline giao lưu y. ko thi` bữa nào cafe cafao' :bye:
Ố ỳe...hàng xóm mà đó giờ ko biết nha :keke_hehe: mình thường nhìn qua khu nhà đối diện, thấy có 1 bạn gái xinh xắn hay ngồi bên cửa sổ ôm con mèo trắng, hok biết phải bạn ko nữa. Haha :Onion33: