• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

nỗi lo sợ của tôi ~~~

giờ nghĩ lại thấy trái tim vân thắt đau. Này Múp Míp của chị em đi đâu oy`. Sao hok về ăn cơm hả ?? chị giận lắm ... Mà nếu em còn có thể trở về .. dù muộn đến đâu chị cũng đợi. Về đi cục cưng của chị em đi đâu rồi...?Nhớ ngày chị PHương mang em về thật vui giây phút chị nhìn thấy em chị đã biết em là thiên thần của đời chị. Biết chị thích pet nên lúc em về mama đã bất ngờ cho chị biết khién chị rất vui. Lúc mới về em còn bé bỏng đáng yêu và nũng nịu.Đi học về là chị ôm lấy em vuốt ve. Nhưng lớn lên em đã khôn ngoan hơn và không hay nũng nữa nhưng em biết không khi mà chị nhìn thấy em là muộn phiền tan biến. Em hay trộm lên giường nằm nhưng có bao giờ chị trách mắng em đâu. Ăn cơm bà luôn mua cá và còn rửa sách cho em ăn. Chẳng phải em thích nhất đc ngủ ấm sao Múp Míp của chị. Sao đêm đó em không về chị đã chờ đợi trèo lên cả mái nhà tìm em đó nhưng chẳng thấy em đâu. Chị đã khóc nhièu lắm hối hận lắm hận khi mà chị để em nằm trên ấm nước chị lại vô ngồi chơi điện tử. Chị đánh đổi cả ngàn vàng để đc trở lại những giây phút có em ôm em vào lòng xoa bộ lông mềm mượt của Múp Míp. Đi đâu chị cũng nghĩ về em. Em ra đi cuộc sống của chị như đã chết muôn màu đã dần phai. Có những lúc bật khóc nức nở, em đáng ghét lắm, em đi dâu không về để chị tìm mãi. Múp ơi em biết không cả nhà ai cũng nhới em giờ chị chỉ có thể nhìn thấy em qua ảnh nhưng tóc.. tóc những giọt nước mắt rơi không ngừng .. Em có ghét chị không vì chị không bảo vệ đc em. Em là một chú mèo khôn ngoan vậy mà em còn bị bọn xấu bắt ( múp míp khá péo ). Giờ chị cũng nuôi một chú cún ( tên Ki ) nhưng nếu Ki cũng ra đi như em thì sao hả Múp chị lúc nào cũng lo lắng làm chị mệt mỏi lắm.
View attachment 14794
Múp Míp của mình nè .. Em đi dâu rồi ..???
View attachment 14793
Ki " bỉm" nè >

khoamax

T.Viên Năng Động
chia buồn với bạn nhưng hãy phấn chấn lên bạn ah bên bạn còn ku Ki nữa mà đừng để Ki ra đi như Múp nhé

đọc mà buồn quá :(( đã 5 năm từ ngày 2 đứa nhà mình bị bắt đi nhưng mình vẫn nhớ mãi.đọc bài của bạn lại buồn,lại nhớ chúng nó quá.:(

Đồng cảm quá Múp cuae mình mất chưa đến 1 năm nhưng cảm xúc giâng chào vậy đó :D :sadcorner: