• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

My pets :D

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
đây là em Cá Ngừ, sinh ngày 18/4/2012, đến giờ bé đã được 2 tháng rất đáng yêu nhé :D
View attachment 34504
View attachment 34505
View attachment 34616
View attachment 34615
còn đây là em rùa mang tên Slow, với cái clip em ý ăn cà chua trong 9' hì hì
thêm vài ảnh của em Ki nhà em nè
View attachment 34609
View attachment 34610
View attachment 34611
Ai bảo mèo với chó ghét nhau nào, em Cá Ngừ với em Ki ngủ chung đây này, nhưng mà đây là em xuống mấy em ý lại thức dậy :(
View attachment 34613
View attachment 34614

nhangak

Turquoise Member
Bé mèo mới về đây à Long?
P/s:sao bảo không có máy ảnh

longxin2000

Bé mèo mới về đây à Long?
P/s:sao bảo không có máy ảnh

thì em vừa mới chôm được cái máy ảnh của chị em chụp luôn, còn cái clip của em rùa nặng quá không up lên đây được

nhangak

Turquoise Member
thì vừa mới chôm được cái máy ảnh của chị em chụp luôn, còn cái clip của em rùa nặng quá không up lên đây được

Thì thui chụp ảnh

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
@longxin2000: Cố gắng 10 năm nữa, bé rùa này sẽ ăn cà chua với tốc độ 50 giây như SuSu nhà chị. Hihi :D Rùa đáng yêu quá, mau chụp ảnh Ki đi em, chị muốn xem Ki nhà em nữa :D

longxin2000

@longxin2000: Cố gắng 10 năm nữa, bé rùa này sẽ ăn cà chua với tốc độ 50 giây như SuSu nhà chị. Hihi :D Rùa đáng yêu quá, mau chụp ảnh Ki đi em, chị muốn xem Ki nhà em nữa :D

em Ki nhắng lắm chị ạ, không đứng yên để em chụp

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Đáng yêu của Long ơi, dù sao cũng thiệt may mắn khi Ki gặp được e. Ko thì giờ em nó đã quy tiên vì bị chês biến thành món rựa mận rùi :D Chân bị gãy hôm e kể là chân bị khoằm khoằm của e nó kia hả :D

longxin2000

Đáng yêu của Long ơi, dù sao cũng thiệt may mắn khi Ki gặp được e. Ko thì giờ em nó đã quy tiên vì bị chês biến thành món rựa mận rùi :D Chân bị gãy hôm e kể là chân bị khoằm khoằm của e nó kia hả :D

vâng, bây giờ em ý thành tật em chịu luôn hix hix

nhangak

Turquoise Member
vâng, bây giờ em ý thành tật em chịu luôn hix hix

bé Ki đây à,đáng yêu quá.Giờ mới biết chuyện của em nó đấy :sad: Tội quá

longxin2000

bé Ki đây à,đáng yêu quá.Giờ mới biết chuyện của em nó đấy :sad: Tội quá

Hì hì, thì yêu thú cưng ai chả làm thế hả anh, mà nghe nói là anh bị mất em cwd đã tìm thấy chưa?

nhangak

Turquoise Member
Hì hì, thì yêu thú cưng ai chả làm thế hả anh, mà nghe nói là anh bị mất em cwd đã tìm thấy chưa?

Vô vọng rùi chú ạ,nhà anh cách công viên 1cm