• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mua hoặc đổi sóc

nh0kxauxi

YTC Developer
như tiêu đề hiện tại mình đang có 1 bé sóc khoảng 2 3 tháng tuổi ùi... giờ mình mún bán bé với giá 150k hoặc đổi ngang với 1 bé nhím nào đó...nói trước nó hơi bị nhát người...tại mình k có thời gian để làm thân với nó nên bạn nào có thời gian làm thân thì vẫn có thể thân đc thôi. tks mọi người đã đọc qua topic này...
liên lạc với mình qua yh nha: loc.cb_vl

nh0kxauxi

YTC Developer
he ban la nguoi thich thay doi . nuoi soc chan rồi nuôi nhím ai mà đổi cho bạn . đổi bạn mấy bữa bạn lại đi nuôi

xin lỗi bạn trước khi kết luận cái gì thì bạn nên tìm hiểu kỉ tí...k hiểu gì về ng khác thì đừng đánh giá ng khác cái kiểu như vậy

nh0kxauxi

YTC Developer
mình ở quận 12 bạn...
troi may nguoi thay doi nhu bans ao k hieu duoc

bạn ghé qua thì mình cảm ơn chứ đừng có nói chn kiểu bạn là ng thánh thiện k bao giờ thay đổi...mình k thích mí ng xạo như bạn

trthanh91

YTC Developer
bạn ơi nói thật nhé. sóc bạn nhát người mua về làm gì, nhốt trong lòng coi chơi à. giá 150k xuong hon bo thêm 50k qua a Khoa dk_dk mua, sóc gần mở mắt vài ngày nó mở xong theo mình như the xướng hơn nhiều bạn. còn sóc của bạn kiếm chổ nào cây cói nhiều thả nó ra thiên nhiên tốt hơn đấy. sóc lớn rồi ko bao giờ wen người được