• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mon's shop : Cat tree và trụ cào móng cho mèo giá siêu rẻ <3

Status
Không mở trả lời sau này.

AngelDan

Member
Bạn ơi up hình lại được ko? Mình không thấy được hình. Hình bị lỗi rồi. Khi nào bạn up xong lại hình của topic thi inbox cái topic cho mình nhé. :gongxi-1:

windy_27992

YTC Developer
bạn ơi, hình die hết rồi, up lại hình với thêm vài mẫu mới nha!!! mìh đang cần mua cat tree cho bé ở nhà mà k có hình mẫu để chọn :ngoi_xom:

SweetJuly

YTC Developer
PemPem said:
E ở HN làm sao đặt đc đây?
tranglemeo said:
Bạn ơi cho mình hỏi nếu làm mẫu như này thì hết bao nhiên tiền ? Và chuyển ra Hà Nội là bao nhiêu hả bạn ?
http://www.flickr.com/photos/9389863@N04/9123035454/
doreamichan said:
cho minh nik fb ban di
co gi tien trao doi
minh k thay dc hinh
sjunhanvip01 said:
pạn gửi cho mình hình + kích thước các mẫu 4, 5, 8 nha pạn mình ko thấy đc hình^^ email : anna_nguyenbui@yahoo.com.vn
AngelDan said:
Bạn ơi up hình lại được ko? Mình không thấy được hình. Hình bị lỗi rồi. Khi nào bạn up xong lại hình của topic thi inbox cái topic cho mình nhé. :gongxi-1:
minie.love said:
giá ổn nhưng mình không thấy đc hình..... tiếc quá
windy_27992 said:
bạn ơi, hình die hết rồi, up lại hình với thêm vài mẫu mới nha!!! mìh đang cần mua cat tree cho bé ở nhà mà k có hình mẫu để chọn :ngoi_xom:
huong.nguyen said:
ko coi hình được bạn ơi
Xin chào mọi người, thành thật xin lỗi vì mình đã không reply và cảm ơn vì mọi người đã quan tâm topic. Số là thời gian rồi mình vừa nghỉ 2 tháng không làm cat tree nữa, vì khá là vất vả và có một số hạn chế, nhưng trong thời gian đó, mình cũng tìm tòi và đã tìm ra cách lắp ráp cat tree dễ dàng hơn, cat tree cũng cứng cáp và chắc chắn hơn, dù vậy giá mình cũng chỉ xê dịch 100-200k thôi. Trước đây thì mình đa số làm loại cố định, còn lắp ráp thì hơi bất tiện và không được dễ dàng,cat tree dùng ổn nhưng không được cứng cáp như bây giờ. Nhưng hiện nay mình đã khắc phục được những nhược điểm đó và quyết định làm cat tree lại. Nếu bạn nào vẫn còn quan tâm muốn làm cat tree thì phiền mọi người gửi email vào số điện thoại mình : 0932 010 369. Hoặc gửi vào mail : beequeen68@gmail.com nhé. Mình sẽ gửi hình lại vào từng mail và báo giá cho mọi người.
Vì mình mới chuyển nhà, và cũng có mấy anh chị đặt mẫu cho mình, mới làm lại và còn bận nhiều thứ, nên mình chưa update lại link này được. Mình sẽ sửa hình ảnh trong thời gian sớm nhất. Hiện tại thì phiền mọi người nhắn email dùm mình nhé.
Những bạn ở HN thì nếu đặt cat tree, các bạn chọn mẫu và đặt cọc cho mình, sau khi làm xong, mình sẽ ship ra HN, phí ship thì các bạn thanh toán nhé. :D
Cảm ơn mọi người lần nữa. Mong nhận được sự ủng hộ từ mọi người.

Status
Không mở trả lời sau này.