• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Moderator Registration

Status
Không mở trả lời sau này.

deicide

Member
vậy 4rum này các pác toàn admin n mod,chắc chỉ còn mỗi mình em là mem... :scenic:

unfi ơi làm mod về phần bướm với tớ đi ,vì tớ thấy cậu cũng thích bướm mà tớ chỉ thích phần đó thôi

SeaBee

Member
:D Xin chúc mừng Mod mới . Tạm thời bạn __ĐẠI__ quản lý Cá + Chim + Các Động Vật khác nhé ! Sau này bạn cho ý kiến để điều chỉnh lại cho phù hợp .

Lưu ý : Nhớ trông chừng thật kỹ Cùi bắp , bạn nhé ! Ông này hay xả rác lắm đấy ! :D

Canavaro

Active Member
Thôi rồi Lượm ơi. Tính vô đăng ký Mod mà hết chân roài. Khổ thân quá. Lủi thủi quay về , cầm trên tay 1 xấp hồ sơ lòng nặng trỉu ( 15 kg chứ bộ ,Ko nặng sao được) . Về báo cáo với bà nhỏ ở nhà. " Anh bị đánh rớt Mod rồi em ơi . Hu..hu...Òa ....Òa ". Kỳ này ko biết về Vợ có Cho làm Mod của mấy đứa nhỏ ko nữa.

P/s: Trời ƠI. Cái chiếc dép Lào mới mua 10 năm trước, Pác nào cầm nhầm của em Roài. Hu..hu..hu... Kỳ này về chắc Vợ đánh rớt Mod lun quá. Hic..Hic... Sao lận đận khiếp thế ko biết. Pác nào cầm nhầm cho em xin.

Q

Qeen Bee

Guest
Wellcome MOD Canavaro2009,chúc bạn thành công trong vai trò mới tại Box cá... :D

To All: Các bạn muốn làm MOD,trước tiên các bạn hãy thể hiện mình...BQT sẽ theo dõi và Set cho các bạn nếu các bạn làm tốt.

Have fun.

Canavaro

Active Member
Cái Gì Đây, Em Trúng tuyển Mod Roài hả.

Choài mệt nữa roài. Bà xã ở nhà bắt khao hoành tráng đây. Thôi kệ về khoe với mấy đứa nhỏ cái đã.
Nhạc lên: Tèng teng teng...Tèng téng tèng....Tèng teng teng téng teng teng tèng téng teng.
Mời các Pác qua hội thịt cày của Pác cuibap để em rửa lon các Pác ơi. ;)
Mời tất cả các anh chị em cô pác gần xa, mời pà con đầu làng cuối xóm tới nhậu cày với em ạ. :D
Đập bàn ầm ầm. Chủ quán đâu. Cho anh 1 con cày nặng 1 tạ để anh đãi khách quí coi. :beer: :D
Thôi lên lon roài, ráng làm cho đục nước cái hồ cá mới được. Báo cáo với các pác là thế. Chúc các Pác vui và ăn mừng thịt cày cùng em. Pác cuibap vô nhậu với em nhá Pác. Khà ...khà... Kỳ này em sẽ cho Pác lên núi thỉnh kinh luôn.

SeaBee

Member
vậy cho mình đang ký với
nick name :deicide
nghề nghiệp:văn phòng
Phẩm chất, tính cách của bạn:nhiệt tình, vui vẻ
Lĩnh vực yêu thích (trong diễn đàn):về các loại chim, chó, cá cảnh
mong được làm mod có được không vậy
mong các bạn mod giúp mình nhé
nhất là mong anh dozdoz giúp em nha

Set Mod deicide tại 2 box Chim và Chó .
:D Xin chúc mừng bạn và rất mong bạn góp sức cùng nhau xây dựng 4rum ngày càng phát triển . :D

U

unfi

Guest
chúc mừng deicide và đai được làm mod nha. khao đê !
lâu lâu hok thấy pác nào vô đăng ki mod,bùn ghia cơ :D

Lion King

Member
Lion có nhiều hình Fun lắm..nhưng ko biết post hình,ai biết chỉ dùm Lion với.

Tiện thể mong các Admin cho Lion đăng kí làm Mod box Fun nhé. :D

Lion

deicide

Member
chúc mừng deicide và đai được làm mod nha. khao đê !
hehehe. tham gia đóng góp mà không biết khao gì đây chỉ biết làm tốt hơn thôi

jacky_lam80

Always Newbie member
Lion có nhiều hình Fun lắm..nhưng ko biết post hình,ai biết chỉ dùm Lion với.

Tiện thể mong các Admin cho Lion đăng kí làm Mod box Fun nhé. :clapping:

Lion

Đăng ký làm MOD bạn phải tìm lại cái form đăng ký và reply lại trên box đăng ký làm MOD mới được.
Trước tiên bạn phải học cách post hình trước và đóng góp thiết thật vào thì BQT mới xét duyệt cho bạn xem bạn có khả năng làm MOD không nữa chứ!

Bạn vừa nói không biết cách post hình mà xin làm MOD thì e rằng...... :pleasantry:

Hãy tìm hiểu kỹ diễn đàn và cách đóng góp trước bạn Lion nhé!

BQT luôn luôn sát cách bạn.

Chúc thành công. :curtsey:

Lion King

Member
Thanks Admin nhé,mình sẽ cố gắng... :pleasantry:

P/s: Thanks bác Jacky vì đã PM cho Lion cách post hình nhé.Mai Lion sẽ làm loạt bom đầu tiên để khao nhận chức nhé... :clapping:

Thanks Admin nhé,mình sẽ cố gắng... :pleasantry:

P/s: Thanks bác Jacky vì đã PM cho Lion cách post hình nhé.Mai Lion sẽ làm loạt bom đầu tiên để khao nhận chức nhé... :clapping:
Xin đổi hai mai lấy...một đêm đi ...mai của ku sao mà lâu thế ?

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
chào các bác cho em xin đăng ký một chân làm MOD với,mong cả nhà ủng hộ em xin thank, khi nào lên chức em xin hậu tạ ạ....hiiii

Kangta

The Lord Of Animals
Super Moderator
Mẫu đăng ký:
Nickname:
Nghề nghiệp:
Phẩm chất, tính cách của bạn:
Lĩnh vực yêu thích (trong diễn đàn):

Bên dưới bản đăng kí bạn copy thêm dòng này:

"Mình cảm thấy rất vui khi được đóng góp công sức tại diễn đàn."
Bạn làm theo mẫu này nha,tuy hơi bị thủ tục 1 tý... :pleasantry:
*p.s: nên gi rõ box mình muốn làm MOD :clapping:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
Nickname:Yêu Thú Cưng
Nghề nghiệp:thất nghiệp
Phẩm chất, tính cách của bạn:vui tính, dễ hòa đồng,cũng giúp đỡ mọi người trong diễn đàn
Lĩnh vực yêu thích (trong diễn đàn):
chuyên mục về các loại thú đặc biệt là chim và cá

Mình cảm thấy rất vui khi được đóng góp công sức tại diễn đàn.

Status
Không mở trả lời sau này.