• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Minoo đáng yêu của chị

heocon027

nacoolshop.com
Lúc đó đang ngồi chờ cậu chủ cũ của Minoo gọi lại để lên đón em về là gần 11h00 trưa, phải đón xe buýt lên CMT8 rồi lội bộ vào gần 700m, ui chu choa khi vào tới nơi thì...mình mẩy em nghịch nước ướt nhem, lại hôi vì mùi nước cống, chủ cũ lấy lí do là không có thời gian chăm nên bán lại em, nhìn em rất...rất...rất iu, nhưng nếu ai ko chịu được cái cảnh vừa bẩn vừa dơ chắc bỏ về mất thôi, nhưng với chị, ngay từ cái lần đầu nhìn e chị đã iu cái nghịch ngợm bé bỏng của em rồi. Đón em về, lén lơ xe buýt đem em lên, thế mà e ko kêu một tiếng nào. Lên xe có máy lạnh mà em cứ thấy nóng, đòi thò đầu ra, lè cái lưỡi thật dài, chảy nước dải ướt cả một vùng luôn, nhưng thôi kệ , để vậy e sẽ thoải mái. Khi vừa xuống xe buýt xong, là tích tắt bế em vào nhà, Minoo vẫn ngoan dù hơi cấu vì trời nóng mà, nặng thật...hehe. Cuối cùng cũng về tới nhà, vừa thả em xuống là em chạy ào vào nhà, và việc đầu tiên em làm là... đi đánh dấu lãnh thổ cái đã. Đợi em khỏe chị tắm táp cho em, thế là mát mẻ. Tới giờ đã được hai tháng, chị cũng chưa chụp lại hình mới cho em, nay em mập mạp, và còn rất nghịch, dù vậy nhưng hể nghe đâu đó có tiếng động là em bất đầu sủa inh ỏi(cái này học được từ em Đốm chứ mới về nhát như thỏ đế), Noo của chị đã được 5 tháng tuổi rồi nhỉ, em của chị giỏi lắm, iu lắm, chị iu em lắm Noo ơi. Minoo của chị cố gắng ăn nhanh chóng lớn nữa nha, Noo đã lớn thêm nhiều rồi và nẵng hơn nữa rồi, chị iu Minoo nè! :03: