• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mic mũm mĩm :x

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Hic...máy ko vô đc face, chắc e mic iu lém nhỉ???
Tiếc thật...s2...S2..s2......

:eye_wide: Theo như tấm hình đầu tiên , nếu như mình k nhầm bạn mua em nó ở Trương Định :Onion33:
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: mình cũng từng định mua 1 em ở nhà này nhưng vì thiếu 50k nên chủ hàng dứt khoát k bán :Onion07: nhưng cũng vì thế mình gặp em Gấu nhà mình đnag nuôi :phew:

speedstar90 said:
:eye_wide: Theo như tấm hình đầu tiên , nếu như mình k nhầm bạn mua em nó ở Trương Định :Onion33:
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: mình cũng từng định mua 1 em ở nhà này nhưng vì thiếu 50k nên chủ hàng dứt khoát k bán :Onion07: nhưng cũng vì thế mình gặp em Gấu nhà mình đnag nuôi :phew:
Thks bạn đã post hình hộ :le_luoi:

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
speedstar90 said:
Like cho bạn nà ^^
stinggenkia said:
Thks bạn đã post hình hộ :le_luoi:
Hình bé đó hả b? Nhìn iu quá à...Thế này chắc ko quậy lém phải ko, nhìn mặt rất chi là hiền...^^ :D :D :D