• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Miền Bắc] Cần xin địa chỉ mua whell sắt cho Hamster

toi_la_sao_lonely

YTC Developer
làm cái whell bằng que đè lưỡi cho con bear nhà em đc vài ngày nó lại cắn nham nhở cả ra xấu quá mà cũng chán sửa roài.Em tính mua 1 cái whell kiểu dáng như trong ảnh nè cỡ to dành cho bear ấy nhìn vừa đẹp là vừa bền :D :Onion12: em ở Nam Định có ai biết địa chỉ bán ở quanh quanh khu vực đó chỉ em với nhá

mama

T.Viên Năng Động
Mình thấy dùng Whell nhựa tốt hơn bạn ạ!Whell sắt nhanh rỉ lắm ko tốt cho các pé! :Onion12:
Ở NAm định thì khó tìm được chỗ bán lắm! :D

toi_la_sao_lonely

YTC Developer
Nam Định thì chắc chắn là ko có đồ của hamster em toàn mua ở HN hoặc HP rồi gửi chuyển phát nhanh về em hỏi vì ít thấy cửa hàng bán loại whell này whell nhựa thì bt quá em vẫn thích loại này nhìn ngầu hơn Bác nào biết chỗ bán chỉ em cái coi(move bài sang box này chắc ế ẩm lắm đây :D :Onion12: )

Rin1811

T.Viên Năng Động
loại này ngày xưa hay dùng cho chuột bạch hình như h chả có ai bán nữa đâu nhìn mấy thanh hơi ghê ghê sợ kẹp chân các cháu

toi_la_sao_lonely

YTC Developer
loại này ngày xưa hay dùng cho chuột bạch hình như h chả có ai bán nữa đâu nhìn mấy thanh hơi ghê ghê sợ kẹp chân các cháu

ốp 1 lớp giấy trong ra phía ngoài là thoải mái kẹp chân làm sao đc :em xin_em xin: :em xin_em xin: phải thiên biến vạn hóa chứ

Rin1811

T.Viên Năng Động
hơi lạc đề nhưng chị RIN cho em hỏi sao em đc phong làm trial MOD ạ? tham ra sôi nổi , quen nhiều bot? :em xin_em xin:

em đc là mod vì đã post trên 100 bài nhưng mod này cũng chả khác thì người bt cả chỉ khác là có thể sửa xóa bài viết của mình và màu nick khác mọi người thôi

Rin1811

T.Viên Năng Động
ốp 1 lớp giấy trong ra phía ngoài là thoải mái kẹp chân làm sao đc :em xin_em xin: :em xin_em xin: phải thiên biến vạn hóa chứ

mấy con bear của em sao rồi anh :|

Rin1811

T.Viên Năng Động
1 con của em 1 con em mua của thằng kia đó chứ lại vơ vào làm của mình roài

thế ai đi mua cho anh hả :| em mua rồi là của em xong em bán lại cho anh :th_haha_hammer:)