• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo lai: khủng hoảng kt ko đủ đk để nuôi nên bán con, giá 1tr, đón bé về nhà nào

Status
Không mở trả lời sau này.

tientien

YTC Developer
showone91 said:
Tại mình thấy bạn không biết giá nên mình bạo dạn nói nên suy nghĩ và đúng giá cả thôi mà :(
con mèo bạn nuôi từ bé đến lớn, chưa kể tiền ăn uống chi phí cho nó, mình chưa nói đến nguồn gốc nó ra sao. nếu là bạn, bạn dám bán 200k ko? bán 200k về đem bán cho ng` khác cũng vậy à

vohongduc

facebook.com/ken.littlemonster
Up cho bé nè. mau về nhà mới nhé..

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Mấy ng này mắc cười thiệt, mèo có lai ta còn bé xíu cg đã 500 rồi, huống hồ j mèo đã đc 8th, đổ vào đó bít bnhiu tiền của công sưc chăm, mún mua giá nào thì gọi mà thương lượng với ngta,cố tình ra cái giá bèo bọt ngay tại topic như thế dìm hàng àh?
Trời ơi, cái này mà gặp ngoài đời trả giá kiểu vậy, nhẹ nhất cũng bị chửi và đốt phong long rồi đó!
K có tiền cỡ đó để mua thì để ngta buôn bán đi

Bao Linh 85

I_Like_Pet
tientien said:
thks bạn :gongxi-1:
E bấm báo cáo vi phạm nhờ mod xoá những comment mang tính chất dìm giá mèo này đi
Mắc cười thiệt mèo nhà ngta mún bán sao bán, k mua nổi cái thành phá rối topic ngta lun hả,báo cáo ngay đi em

tientien

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
E bấm báo cáo vi phạm nhờ mod xoá những comment mang tính chất dìm giá mèo này đi
Mắc cười thiệt mèo nhà ngta mún bán sao bán, k mua nổi cái thành phá rối topic ngta lun hả,báo cáo ngay đi em
:( vâng

tientien

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
tìm chủ cho nó đã khó khăn r` còn gặp mấy ng` này thiệt khổ hết sức chị à :Onion09:

Status
Không mở trả lời sau này.