• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ma mới, mong đc kết bạn làm quen mọi người :3

rinochan

Member
Mình là mem mới, rất thích được giao lưu và học hỏi, mong mọi người chiếu cố :03:
Tên: Tuấn Anh, nay đã 20 rồi
sở thích: sưu tầm mọi thứ :le_luoi:
yahoo của mềnh : rino_chan@yahoo.com.vn
Facebook: http://www.facebook.com/rinochan.opinion
- Hiện nay nhà mình đang nuôi 2 chú cún (1 trắng - 1 đen), 1 cặp bò cạp và 1 chú nhện red c.rosea tarantula

Đây là hình ảnh đôi bò cạp nhà mềnh :Onion38:

bé tarantula :good_job:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Chà... nhìn cũng hơi rợn người nhỉ... thêm hình 2 pé cún cho bớt nỗi sợ hãi nào chủ topic... :lau_mo_hoi:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
bé nhện đó cho tay vào có cắn ko vậy bạn? còn bé bò cạp thì sao?

chào,,,,a.hix.e mới 15 thui ạ
e rất thích nuôi chó giống a.nhưng trên đời này e sợ nhất là mẹ e,sợ nhì là nhện,sợ thứ 3 là các loại côn trùng.hix
dù sao thì rất vui dc lam quen vs a.nhưng e nhìn đám nhện ấy mà em sợ phát khiếp.a cho e xem ảnh mấy chú cún nhà a đi

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Nói thật là nhìn một phát nổi hết da gà, da vịt luôn rồi. Mà mình nuôi mấy ẽm rồi, mấy ẽm có cắn mình ko? Mà có khi nào mất ẽm...vượt ngục rồi tìm ko ra chưa bạn??? :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

carolnguyen

[SIZE=10.5pt]Hân hạnh được làm quen với một người [/SIZE][SIZE=10.5pt]có sở thích rất độc đáo[/SIZE][SIZE=10.5pt]. [/SIZE][SIZE=10.5pt]Nhìn bạn nhớ đến hình ảnh một người anh của cậu nhóc trong ở nhà một mình, cũng có vật nuôi yêu thích là nhện ^_^[/SIZE]