• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mới nuôi hams ai tư vấn giùm mình với

saigon1001

mình mới tậu 1 bé về, loại bear, minh thắc mắc là tắm cát thi cần tắm loại cát nào :hmmm: ? giờ chổ mình hok có shop hams o gần chả biết mua cát ở đâu cả, hic :khoc_nhung_ko_chiu_thua: giờ nên làm gì đây :lac_dau:

cuzy7533

bạn muốn mua cát thì ra chính chỗ bạn mua hamster đấy . Cát tắm thì bạn mua loại BATHING SAND á ! hoặc loại khác cũng dc ! tuỳ bạn . nếu nhà bạn gần gò vấp thì có chỗ bán trên đường ng thái sơn á ( trang trai nho) . Thân !

saigon1001

cuzy7533 said:
bạn muốn mua cát thì ra chính chỗ bạn mua hamster đấy . Cát tắm thì bạn mua loại BATHING SAND á ! hoặc loại khác cũng dc ! tuỳ bạn . nếu nhà bạn gần gò vấp thì có chỗ bán trên đường ng thái sơn á ( trang trai nho) . Thân !
ohm my god, minh lay bé tu hcm nhưng mình sống lại o nha trang bạn à, hic, hok có chổ nào bán mới đau ....

Thonthon

Diamond Member
saigon1001 said:
mình mới tậu 1 bé về, loại bear, minh thắc mắc là tắm cát thi cần tắm loại cát nào :hmmm: ? giờ chổ mình hok có shop hams o gần chả biết mua cát ở đâu cả, hic :khoc_nhung_ko_chiu_thua: giờ nên làm gì đây :lac_dau:
Đã fix tiêu đề :)

Gia Long

Member
saigon1001 said:
thế mình lấy cát ngoài biển cho nó tắm đc ko, hay gửi mua trong hcm nhỉ?
trời ơi, đừng tắm bằngh cát biển, ghẻ và rụng lông bé đấy
bạn thử đến chỗ mua hams gần nhất xem có ko, ko có thì về bạn pha ít sữa tắm để tắm cho bé là thơm ngay, thật nhẹ nhàng nhé, tắm xong thì sấy cho bé bạn nhé, chú ý lông đuôi và lông cổ hay bị ượt lắm, cẳn thận abjn nhé, chúc bạn may mắn!!!!!!!!!!!