• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

một số loại cat tree độc đáo trong nhà(phần 1)

Hôm nay mình sẽ giới thiệu với các bạn một số mẫu cat tree,tạm dịch là cây con mèo(theo google dịch nha) :03:

Điểm chung giữa các loại cat tree này là đều rất bắt mắt,có tính trang trí cao và đặc biệt là các bé mèo rất thích nha
Mình chỉ giới thiệu để mọi người tham khảo,các loại này hiện ở việt nam mình chắc không có :lac_dau: ,các sản phẩm này đều đồng bộ với nhà nha,bố trí đơn lẻ chưa chắc đã đẹp đâu :le_luoi:
loại 1:bố trí kiểu cầu thang :hoc_mau:

bonus thêm quả này mới chất nè,bạn nào làm được pm mình gấp nha :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Kiểu 2:Bố trí treo tường(giá treo,kệ,tủ.....)
\

5 anh em siêu nhân nè :loa_loa:

vừa chơi cỏ xong vẫn còn phê nè :143163ljogging:
và cuối cùng:phòng khách nhà mình nè :Onion13:

Sad Angel

Member
rất hay bạn ạ. Tớ cũng thích những mẫu như thế này, thật ra đều đặt đóng đc.
Ảnh thứ 4 từ trên xuống là cầu thang kiểu Nhật dành để lên gác xép luôn ấy, nhìn gọn gàng thông minh nhỉ :D

Sad Angel said:
rất hay bạn ạ. Tớ cũng thích những mẫu như thế này, thật ra đều đặt đóng đc.
Ảnh thứ 4 từ trên xuống là cầu thang kiểu Nhật dành để lên gác xép luôn ấy, nhìn gọn gàng thông minh nhỉ :D
ừ nhưng ý tớ là nếu làm đồng bộ không gian và nhà thì mới được đẹp như thế

Sad Angel

Member
mà nhà bạn trồng cỏ mèo trong nhà à, nó vẫn lên đc sao :< Tớ trồng ngoài ban công mấy hôm nay mưa tốt lắm mèo lại lười ăn quá.
Pk nhà bạn rất style hiện đại, đẹp :)