• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mọi người xem hộ em pug nhà em bệnh gì với ạ

ileneriley1989

em mới mua em nó hồi thứ 5 tuần này, chích ngừa đầy đủ, lúc đem về k có nhưng ngủ sau 1 đêm thì bị nổi hột đỏ khắp bụng, lổ tai, bên háng cũng có. em có mua thuốc sức cho em nó. lúc đầu k có tiêu chảy, nhưng chích kháng sinh về thì có hiện tượng tiêu chảy ạ. ăn uống rất xung ạ. k bít có phải là care k nửa :( . Mong anh em chỉ bảo :(

Attachments

bs.hanh shop

YTC Developer
em mới mua em nó hồi thứ 5 tuần này, chích ngừa đầy đủ, lúc đem về k có nhưng ngủ sau 1 đêm thì bị nổi hột đỏ khắp bụng, lổ tai, bên háng cũng có. em có mua thuốc sức cho em nó. lúc đầu k có tiêu chảy, nhưng chích kháng sinh về thì có hiện tượng tiêu chảy ạ. ăn uống rất xung ạ. k bít có phải là care k nửa :( . Mong anh em chỉ bảo :(
nếu nổi hột đỏ kèm tiêu chảy máu, bỏ ăn, mệt mỏi, sốt, thích nằm ẩm ướt thì 90% là care, còn nếu không có các triệu chứng này thì có thể bé bị viêm da do thay đổi nơi ở thôi nha bạn

ileneriley1989

triệu chứng nổi mụn đỏ, gãi nhiều, lông có mùi hôi là bị ghẻ bạn nhé
cần cẩn thận điều trị ngay ko mắc ghẻ demodex thì hết cách
mình có mua thuốc Vime-Iodine thoa cho em nó mổi ngày, tuần tắm 1 lần = FAY 4 vậy chắc ổn k bạn??