• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mọi người giúp em với ạ!

loupin

Tình hình là con cún nhà em mấy hôm nay mũi có dấu hiệu lạ ạ: mũi bị khô, lớp da xung quanh nứt và xước ra như đóng vảy í ạ :sad2: Có bác nào biết đấy là triệu chứng hay là bệnh gì không ạ? Chó nhà em là schnauzer lai, được hơn 5 tháng rồi ạ.
Em cảm ơn mọi người trước.

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
bạn nói xem ngoài biêru hiện ấy ra còn biểu hiện nafo nữa ko???. phần đệm của chân bé có đóng vẩy ko? bé ngủ có nhìu ko? thái độ của bé có lừ đừ ko? mắt bé có đỏ ko?? bạn xem kĩ tất cả các bộ phận trên body bé rùi viết lại nhé...

loupin

Pham hoang ngoc tram said:
bạn nói xem ngoài biêru hiện ấy ra còn biểu hiện nafo nữa ko???. phần đệm của chân bé có đóng vẩy ko? bé ngủ có nhìu ko? thái độ của bé có lừ đừ ko? mắt bé có đỏ ko?? bạn xem kĩ tất cả các bộ phận trên body bé rùi viết lại nhé...
Mình kiểm tra rùi. Vẫn hoạt động, ăn uống bt, đệm chân cũng bt. Lúc chiều mình đi hỏi thì thấy bảo là do ăn đồ mặn, nên bị ngứa và gãi mũi gây xước. Hiện đang lau = nước muối loãng, chưa biết có đỡ không.

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
ừm ừm,,, nếu thực sự bạn cho bé ăn đồ mặn thì bé sẽ bị như thế còn ko thì chắc bình thường thui b!