• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mọi người chỉ cho mình cách dạy mèo đi wc vào nhà vệ sinh với

Em mới nuôi chú mèo Nga 2 tháng tuổi ạ. Em ấy lông trắng muốt nhưng lại thích đi wc ở chậu xỉ và còn nằm luôn ở đấy chứ ạ hic hic em không biết làm thế nào để dạy cho em ấy đi wc trong nhà vệ sinh như mọi người vẫn nói. Mọi người chỉ giúp em với, giờ lông của em ấy mới có mấy ngày mà vàng khè ra rồi, lúc đi wc lại còn ko biết cong đuôi lên nữa ạ, chấm quẹt lung tung thôi hic bẩn lắm ạ

Beezy

Member
muathu.clht said:
Em mới nuôi chú mèo Nga 2 tháng tuổi ạ. Em ấy lông trắng muốt nhưng lại thích đi wc ở chậu xỉ và còn nằm luôn ở đấy chứ ạ hic hic em không biết làm thế nào để dạy cho em ấy đi wc trong nhà vệ sinh như mọi người vẫn nói. Mọi người chỉ giúp em với, giờ lông của em ấy mới có mấy ngày mà vàng khè ra rồi, lúc đi wc lại còn ko biết cong đuôi lên nữa ạ, chấm quẹt lung tung thôi hic bẩn lắm ạ
Có loại sữa tắm dành cho thú nuôi cưng trắng đó bạn tìm mua xem sao. :154:

nhà mình mới nuôi em mèo Nga lai được hơn tuần nay. 2 ngày đầu em í đi vs trong tolet nhưng bên ngoài nhé, không đi trên bồn cầu. ngày thứ 3 thì em í ị bậy trong nhà, mà toàn đi vào buổi tối nên h mình phải xích em í gần chậu cát vào buổi tối. mình cũng rất muốn huấn luyện em í đi vs trong tolet, ai có kinh nghiệm thì chia sẻ cho m.n học hỏi nhé

muathu.clht said:
bạn có hình pé ko?post cho m.n cùng xem mặt bé cưng nào