• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mình cần mua chó con làm bạn :X vì mình rất yêu các bé

sequen1994

bạn nào có chó con giá rẻ thì pm mình nha tầm 1 triệu tới 1 triệu 2 nhé. tại mình là học sinh sinh viên nên k có nhiều tiền muốn có 1 bé mà tìm mãi. bạn nào có thì pm sdt 0165 68 29 430 hoặc ad yh : sunkeo_lonely_9x nhé ! mong hồi âm sớm của các bạn muốn chuyển các bé tới nhà mình :X

sequen1994

pahpaohap92 said:
giá đấy bạn chọn BK lai nhật đi nhiều ng bán lắm
bk lai nhật thay co ng bảo nuoi căng lắm là 3 tuần r chết bạn ạ . tại vì trung quoc no tiem cai j vao ng may be do i. mua xong vua thương e nó lại vua fi tien minh bac ah

traitaitq

YTC Developer
sequen1994 said:
bk lai nhật thay co ng bảo nuoi căng lắm là 3 tuần r chết bạn ạ . tại vì trung quoc no tiem cai j vao ng may be do i. mua xong vua thương e nó lại vua fi tien minh bac ah
ec ban tjm nhung nha co cho' de? tai nha' y tam 1-2 thang tro len la nuoi dc rui chu dung mua o shoop cho' lam j :hmmm: ma hoi ng ta xem tiem chung j chua nhe

sequen1994

tiếc là mình có hỏi bạn mình nhưng k có đứa nào nuôi chó hoac quen dua nao cả :) bh bọn trung quoc ac lam X( cả những đứa bán những bé này k còn chút lương tâm j cả.!