• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mình đang rất muốn tìm một bé mèo 34 hoặc bé mèo anh cho hai cháu ở nhà nuôi

congdungmeomeo

Mình có 2 cháu 1 gái 1 trai đang rất, rất mong được nuôi mèo nên bạn nào có thì alo mình nhé,
mình sẽ đến xem luôn, mèo 34 hoặc mèo anh, màu trắng thì tốt nhất, ko thì màu xám cũng được.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm.
Vui lòng gọi cho minh theo số; 0984422488 - Mr Dũng - 33 tuổi để các bạn dễ xưng hô.
Thanksssss!

kiny9x

T.Viên Năng Động
Lạy cụ , xin mèo mà toàn xin hàng đắt tiền :))

bạn đọc kĩ lại đi. Người ta có nói là xin đâu mà bạn nói kì vậy.

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Nếu a mua cho cháu nhỏ quá thì có sợ cháu ko biết chăm mèo ko? Mà mèo Batu là mèo đắt tiền. A có thể mua cho cháu mèo Nga hoặc mèo lai cũng đc. Với điều kiện bố mẹ các cháu cũng phải nhiệt tình chăm mèo. Hihi

congdungmeomeo

Nếu a mua cho cháu nhỏ quá thì có sợ cháu ko biết chăm mèo ko? Mà mèo Batu là mèo đắt tiền. A có thể mua cho cháu mèo Nga hoặc mèo lai cũng đc. Với điều kiện bố mẹ các cháu cũng phải nhiệt tình chăm mèo. Hihi

Cảm ơn các bạn đã chia sẻ, cả nhà mình ai cũng yêu và quý động vật, có thể kinh nghiệm chưa có nhưng cả nhà vẫn muốn được nuôi và chăm sóc chúng. Mình đang cố gắng tìm trong ngày hôm nay một bé mèo Anh hoặc ba tư màu trắng. Bạn nào biết ở đâu có chỉ giùm mình nhé, xin chăn thành cảm ơn!

txh1403

Phá phách member
mua chó hay mèo nó phải có thời gian anh nhé.Không phải là 1 sớm 1 chiều là tìm được ngay đâu ,nhiều lúc nó là duyên nữa đấy ^^ .Cứ bình tình và đừng nôn nóng anh ạ,tránh tình trạng thích quá mà mua phải mèo bệnh ,ko rõ nguồn gốc xuất xứ rồi lại tiền mất tật mang...

Trangxinhgai_92

YTC Developer
mong bạn sớm tìm đc mèo cho 2 cháu. trên này cũng nhiều mèo mà. nhanh tay đặt gạch sẽ sớm tìm đc thôi nhưng batuw thì giá khoảng 5 hay 6 triệu. chăm rất mệt mỏi, tớ nghĩ bạn nên tìm em mèo xù lai giá khaongr 2 tr là hợp lí. nuôi lấy kinh nghiêm rồi nuôi mèo ba tư sau sẽ tốt hơn. mà nuôi mèo trắng thì rất bẩn. mèo nhà tớ toàn phải cắt lông ở mông không đi ị dính ra lại còn phải rửa đít nữa. rất khổ khi nuôi mèo trắng bạn à.

cutuyethanh

T.Viên Năng Động
của đàn lợn con:

Nhà chị đang có 1 đàn như thế này, tuy nhiên chúng còn rất nhỏ, nếu mua phải 1.5 tháng nữa. Nếu em muốn mua mèo anh thuần chủng thì gọi cho chị 0974 399 832

Trangxinhgai_92

YTC Developer
Nhà chị đã tìm đc mèo chưa thế? E nghĩ nên bỏ chút time qua xem trực tiếp là tốt nhất. mà chị muốn mua mèo đực hay cái vía e nó là bao nhiêu?