• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo Min của anh

nhà tôi có một chú meò mướp rất đẹp tôi có từ lúc học lớp 2 nhưng buồn thay đến hồi tôi học lớp 4 bà tôi đã lén lút vứt em mèo ấy đi nhưng mình ko biết bà cứ bảo là nó mất rồi mình khóc 1 tuần rồi quyên luôn.Nhưng đến lúc mình học lớp 6 thì mình gặp em ấy tại 1khu đất hoang mình hỏi 1 bà già đi qua thì bà ấy bảo mèo nhà người ta
thếlaf mình ko biết và để em ấy đi nhưng vài tuần sau khi biết đó là em ấy thì mình làm ngơ mặc kệ rồi bây giờ người ta xây nhà ở đây thì mình mới bắt đầu chuys mình rất hối hận vị lúc đó ko mang em ý về giờ đây em ấy đã đi đâu mà ko hay biết mong đúng như lời bà già nói thì nó đang đc nuôi ko thì mèo hoang cũng đc miễn là ko phải tiểu hổ giờ đây mình buồn lắm và nhớ em ấy mình đã rút kinh nghiệm mua 1 em mèo khác về cũng đặt tên là Min và sẽ chăm sóc em ấy cẩn thận và ko bao giờ sai lầmnhuw em trước nữa

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
Ko dấu câu, đọc muốn đứt hơi :clapping:

kittenkute9x

YTC Developer
đọc xong thở không ra hơi :keke_hehe: :good_job: :lau_mo_hoi: :man_in_love: :ngoi_xom: :gongxi-1: :lau_mo_hoi:

mama

T.Viên Năng Động
:keke_hehe: :good_job: :lau_mo_hoi: