• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo mang 3 dòng máu Nga,Anh,Ba tư

Status
Không mở trả lời sau này.

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
Trc hết mình xin giới thiệu qua về gia phả các bé( mình sẽ up ảnh từng giai đọan rất chi tiết để các bạn khỏi thắc mắc về dòng giống nhé)Mẹ các bé Mimi là 1 chú mèo Nga Lai Anh lông dài xinh xắn

Và Bố các bé,chú mèo ba tư hàng xóm oai vệ mạnh mẽ

Giao Phối

Kết quả của cuộc tình là bụng bầu 2 tháng và phải đẻ mổ :(

Niềm vui khi qua cơn vượt cạn của người mẹ

Phải mất rất nhiều tình yêu thương của người mẹ cũng như chủ :''>
nuôi dưỡng con từ khi chào đời cho đến lúc con cứng cáp trưởng thành và đây là ảnh lúc các bé hiện tại đã đc gần 2 tháng: tinh nghịch,trắng muốt và bông xù
1: Thằng Béo
thông minh,béo và xinh nhất trong số đồng bọn,rất tinh nghịch

2.Thằng mít
nghịch,to mồm rất hay mè nheo như thằng đàn bà

3. Thằng Tam Mao
Điềm đạm hơn mấy thằng kia,trên đỉnh đầu có quả lông mao xám như bố giống hình dấu chấm than !Thi thỏang thằng này hay nghiêng mặt nhìn mình rất yêu ,
ban đêm nếu nhà bạn nào có ban công Mao có thói quen đứng 2 chân lên thanh chắn lan can,thò đầu ra ban công nhìn xuống đường ngắm mọi thứ ở dưới đấy,rất đáng yêu

4. Thằng Mũi Nhọ:
Ra vẻ người lớn ko thích chen chúc xô bồ,ko thích nằm ngủ cùng bạn bè,chạy rất nhanh

Mình tìm chủ tốt có thể chăm lo cho các em mèo nhé,các bạn đừng gọi điện mặc cả ngã giá mất công,nếu thực sự quan tâm thì đến xem mèo đi,mình lấy giá sẽ ko đắt đâu vừa đủ để đảm bảo rằng các bạn sẽ làm cho các bé của mình đc no ấm và thoải mái thôi, xem mèo và đến chơi vào buổi tối hoặc chiều các ngày trong tuần
địa chỉ: số 5,ngõ 301,đường nguyễn trãi,thanh xuân,Hà Nội
điện thoại: 01252670797
nếu các bạn qua xin vui lòng hẹn trc cho mình nhé

Oa mèo xinh quá đúng cái bé mắt xanh da trời lông trắng muốt thì là đực mất rồi ( mình thíck cái cơ ) tiếc hùi hụi , thôi up phụ bạn nè :good_job:

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
Oa mèo xinh quá đúng cái bé mắt xanh da trời lông trắng muốt thì là đực mất rồi ( mình thíck cái cơ ) tiếc hùi hụi , thôi up phụ bạn nè :good_job:

Cái thằng Mít ấy bạn :157:

badspam

Banned

thank ban oiiiiii

badspam

Banned
hom^ nay la` 1 ngay` thu 7 met^. moi? vat va? cua? minh`,sang' nay da~ co 2 ban. nhan tin cho minh` xin gia' meo`,nhung* ma` dien thoai minh lai. het tien^`,xin loi 2 ban nhe,minh se gui tin nhan cho cac ban ngay day^

badspam

Banned
toi^' nay cac chu' meo` dang rat^' hao' huc*' vi` da~ co' 1 so^' ban. den^' xem roi^` nhaaaaaaaaa,chac*' co' khi toi^' nay cac chu' suong*' qua' va` hoi^` hop^. luon^ vi` ko bie^'t ai se~ la nguoi*` lua*. chon. minh` va` la` nguoi` chu? tuyet^. voi*` nhi? :XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

badspam

Banned
Mình đã public luôn giá các em luôn ở trang đầu la` 1 trieu 5 nhe ,các bạn tham khảo nhé,Xin mời ghé vô topic của mình nếu các bạn quan tâm đến các em mèo để cập nhập,mình sẽ đăng tải hình ảnh các em thường xuyên

badspam

Banned
chao` cac ban,cac be meo hnay rat nghich chay. nhay lien toi.,ngay` mai se~ co 3 ban. den xem meo,nhanh chan^ len^ cac ban oi,ai den trc se~ lay^' dc be' minh` thich nheeeeeeeeeeeee

Status
Không mở trả lời sau này.