• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo con mới đẻ

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
:gongxi-1: đêm trung thu hôm wa, pé himalaya, :wub: nhà e sinh được bốn thiên thần pé nhỏ, :wub: bốn pé có bốn màu lông khác nhau rất đẹp, :wub: nhưng đến sáng nay mèo mẹ vẫn chưa có sữa, :wub: em có mua sữa bio milk :wub: dành cho mèo, :wub: cho mấy pé bú thêm, :wub: e ko biết cho mấy pé uống sữa này có tốt ko, :wub: anh chị nào có kinh nghiệm chăm mèo mới sinh, :wub: chỉ giúp e với e thanks nhiều :wub:

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
michu_meomeo99 said:
:gongxi-1: đêm trung thu hôm wa, pé himalaya, :wub: nhà e sinh được bốn thiên thần pé nhỏ, :wub: bốn pé có bốn màu lông khác nhau rất đẹp, :wub: nhưng đến sáng nay mèo mẹ vẫn chưa có sữa, :wub: em có mua sữa bio milk :wub: dành cho mèo, :wub: cho mấy pé bú thêm, :wub: e ko biết cho mấy pé uống sữa này có tốt ko, :wub: anh chị nào có kinh nghiệm chăm mèo mới sinh, :wub: chỉ giúp e với e thanks nhiều :wub:

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
PHAM THI THAO said:
sao e biết được mèo mẹ ko có sữa. e phải cho mèo con bú ngay khi mới sinh thì tự nhiên sữa sẽ ra thôi. sữa ngoài ko thể tốt bằng sữa mẹ mà nuôi rất vất vả
:wub: e cũng cho mấy pé nút ti mèo mẹ nhưg ,lúc sáng e có nặn thử ti của pé nhg ko thấy có sữa, nhg đến chiều thì ti của mèo mẹ có sữa rùi, e thanks chị nhiều nha :lol:

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Beezy said:
Bạn ra hỏi mua cái loại sữa non mà nó đóng lon như bia đó. Còn cái sữa bạn mua cho mèo mẹ uống đi! :good_job:
Pham hoang ngoc tram said:
Bạn cho mèo mẹ ăn thêm nhìu thức ăn bổ dưỡng như thịt, cá và bổ sung thêm sữa để bé có sức nui con b nhé
em thanks nhiều nha :lol: chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ :lol: