• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lip Lady của a :* [Golden]

Diamond

chào mọi người.mình xin ra mắt e Lip nhà minh mong mng cho mình vài lời phê bình và kinh nghiệm nuôi golden với :p thanks mng trước ^^!
Tên : Mrs.Lip :hi:
Nặng : 6kg :icon027:
Tính Cách : Nghịch ngợm,thích nước,thích gặm xương và gặm dép,thích chạy thể dục buổi sáng :run: cứ ko thấy mặt mình đâu là sủa nhặng lên.thích đi xe hóng gió v.v... :m121:
Đặc Điểm Nổi Bật : có xoáy dọc ở mũi và chưa cần dạy đã biết bắt tay,đổi tay :m027: chỉ có điều bắt tay xong là hay gặm tay mình luôn :haizz:
và đây là 1 vài hình ảnh của e nó :m013:

2 chị e gái này nghịch lắm..như quỷ sứ ý ;)) mình sút mấy cân vì e nó nhưng bù lai e ý cũng tăng mấy cân..mình cũng mừng :)):x

Diamond

Hihi thanks ca nha..Lip nha minh mua 7tr..thang ban minh mua nhug bi me phan doi qa nen dag ban day'..cun' mau nau ben canh y ;))

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Xinh ghê ♥ mà năm sau mới có được 1 bé , hic !

PuzzLove

Những chú phóc lai PuzzLove
sao mua rồi lại bán uỗng thế . bn cho bn ấy gữi ỡ nhà bn lun cho tụi nó có bn . cho zui nhà zui cữa bn nhỡ :hmmm:

Uổn nhj~ đều là 2 con cái ko giao phối dc, nhưng mà đẹp đó, lớn lên to ra 1 chút thì trưởng thành hơn rồi h baby nhj~ :157: