• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Làm sao biết cún đã giao phối.

Status
Không mở trả lời sau này.

Cuop bien

YTC Developer
Các bạn nào có kinh nghiệm cho mình hỏi vấn đề này nhé. Nhà mình có nuôi cún đực và cún cái. Hôm trước cún cái đã đến ngày lấy chồng sinh con đẻ cái. Mình ko có tách 2 đứa nó ra riêng , cứ để tụi nó tự nhiên mún làm gì thì làm. Ban ngày thì mình ko thấy tụi nó làm gì được nhau cả. Nhưng chỉ sợ ban đêm thôi . Đây là thắc mắc của mình nè....Làm sao để biết tụi nó có phối với nhau hay không ?
Còn câu hỏi này nữa. Trong thời gian cún cái có kinh nguyệt , ban ngày cún đực cứ hay thả dê mà ko được gì....Trước vài ngày hết kỳ động dục của chó cái , mình thấy dv của cún đực chảy máu là sao vậy các bạn ?? Nhưng đến hôm nay cún đực vẫn bình thường thôi...
Mong nhận được nhiều câu trả lời của các bạn...Thanks đã đọc bài của mình.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Pham hoang ngoc tram said:
Nếu nui chung từ bé thì khả năng xxxx là rất thấp nha b!
Ko phải rất thấp mà chỉ là ko cao thoy b ơi,xx vẫn đc và tùy trg hợp...
Cuop bien said:

Hihi..Hi vọng là vậy , mình an tâm rồi . Thanks bạn hen
Có 3trg hợp xảy ra nha b...
1,bé đực bằng tuổi bé cái: Tỷ lệ là 50%,nhưng TG phối thì sẽ vào khoảng năm tuổi thứ 2 or 3
2,bé đực nhỏ hơn: Yên tâm hơn,chỉ là 30%,nhưng để đến 3 năm là cx có thể dính bầu lun
3,bé đực hơn vài tháng đến nửa năm tuổi,70%: Cái này ko sớm thì mụn ,vào khoảng năm 1.5,2 là có bầu r,đực hơn tuổi phối tốt dụ nhanh lắm
B còn cần gì nữa ko? Sau 24h ko có thêm ý kiến nào thì topic xin close!

Status
Không mở trả lời sau này.