• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

JoJo ẹp zai chào các anh chị ^^

Mr.JoJo

JoJo nhà em được gần 2 tháng tuổi, nghịch như quỷ con ý ^^. Anh chị đừng nhìn bộ mặt ngây thơ này mà tưởng cháu nó hiền ^^
nghịch quá bị papa quát 1 tiếng là mặt cháu nó thế này ạ
Khi không vừa lòng thì tỏ thái độ ngay....

Đáng iu ngay cả khi ngủ ^^
Lêu lêu ;))

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
JoJo nhà em được gần 2 tháng tuổi, nghịch như quỷ con ý ^^. Anh chị đừng nhìn bộ mặt ngây thơ này mà tưởng cháu nó hiền ^^

Lêu lêu ;))

JoJo xinh quá bạn ơi ! :03: sao bạn không cắt bớt lông phần mắt đi cho em nó nhìn rõ và đỡ bị gió mạnh thổi lông vào mắt ? :hmmm: dù sao JoJo vẫn xinh , là cái hay đực vậy ? :157:

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động

Lêu lêu ;))

JoJo xinh quá bạn ơi ! :03: sao bạn không cắt bớt lông phần mắt đi cho em nó nhìn rõ và đỡ bị gió mạnh thổi lông vào mắt ? :hmmm: dù sao JoJo vẫn xinh , là cái hay đực vậy ? :157:

Mr.JoJo

JoJo là đực bạn ạ, Hihi. Mình không bít cắt lông thì có ảnh hưởng gì tới em ý ko nên mình ko dám cắt. Cảm ơn bạn nhìu nhé ^^

mieunuchungtinh

That day, i'm fall in love with you

đẹp trai thì con j nữa

Dễ thương nhĩ , m` thích chó có tính cách jong JoJo của bạn đó, Nhok nhà m` cũng i chan vậy đó lỳ lắm :lac_dau:

Mr.JoJo

Cảm ơn các bạn. Jojo nhà mình tính tình bướng bỉnh khó bảo lắm. Hic, các bạn có chiêu nào để rèn em ý vào nề nếp thì chỉ cho mình với.

Keke để vậy cho nó dễ thương nhok nhà tui dang tui cách huan luyen lai ne , dao nay nó hổn lắm rồi :man_in_love:

Mr.JoJo

Quậy cũng thích nhưng mà quậy quá cũng ghê. Lúc nhỏ mà ko dạy lớn lên khó bảo lắm. Giờ bé đang mọc răng nên ngứa lợi, thấy gì cũng cắn, mình đùa cũng lao vào cắn. hic. Nhưng mà cứ bị mắng vài câu là hắn lôi bộ mặt ngây thơ vô số tội ra để cầu hòa. Không thể nào mà ghét hắn được :((

Uh vậy mới đáng yêu của loài chó đó, nhìn mà ko nở la mắng nó , hj1`

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
ẻm nhìn đểu ghê hề hề ko cần cắt cũng ko sao để ko bít là bé đang nhìn ai và mọi ng` thêm sự tò mò :D