• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HP_ Cần tặng meo cưng

BiBi_Meo

Sorry vi m k danh tieng viet dc, cu bi loi mat chu thoi nen viet dai thi chiu.
Tinh hinh la nha m co 3 em meo, luc truoc nho k sao nhung h tui nhoc lon het r, me k cho nuoi ca nua, keu cho bot 1 em. Bạn nao giup minh voi
yeu cau don gian thoi: Yeu meo & biet cach cham soc meo
Dac diem be meo nay ne:
Ten: Hac (Vi mau long cua nhoc nay chu yeu la den)
So doan: (Noi truoc de moi nguoi chap nhan dc thi doc tiep) m chua ren duoc nhoc nay binh~ dung cho nen toan di choi chan r ve nha danh dau lanh tho
So thich: khoai mam mam (nen em y cung tuong doi mum mim), cuc hien, ai cung be duoc, khoai duoc vo ve va choi dua (hix, co kieu j ma toan chay ra, lam lan duoi chan, keu keu minh xoa bung)

BiBi_Meo

Mình ở đường Nguyễn Văn Hới, Hải An. Mún tặng bé này cho bạn nào ở HP để còn bít đc tin tức về bé. Mình cưng nó nhém.
Mấy hôm nay trời hơi lạnh nên chưa tắm được cho nhox này.
SDT mình nè 0936.95.3389

BiBi_Meo

Ah, còn 1 thông tin nữa là bé mèo vàng nhà mình (mumi của bé Hắc lại đang bầu bí, hix)
Có gì thông báo trước để cả nhà ủng hộ và giúp đỡ,hix.
Meo ơi, thương quá đi..................

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Trong topic này Quỷ thấy bạn bạn vẫn có thể viết dấu Tiếng Việt được... nếu trong cm sau mà ko có dấu thì bsẽ ban nick bạn vì tội viết bài không dấu. Mong bạn chú ý.