• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HOT] (Update ảnh mới 8-8) Bán 4 con mèo con giá rẻ!(150-250k)FIX

yeuconmeo

Member
UPDATE 8-8
Ảnh Tim lồng tim :X:X:X:X

*******************************************************************************************************************************************************************

Mèo nhà mình mới đẻ đc 3 tuần.Các con còn non suốt ngày ngủ có 2 con đen và và vàng thì cứng nhất đi được vài bước rồi.
Mình ở Thanh Xuân ( Gần đại học Hà Nội )
Mọi người inbox cho mình giá nhé.Mình cũng mới bán mèo chưa biết bán giá nào. Thuận mua vừa bán là ok thôi.
Sdt: 0974 không 5 không 5 94.

yeuconmeo

Member
Có con màu đen là cái bạn ạ. 3 con còn lại là đực ( Đấy là theo mình thấy thế :D ). Nếu được tầm 4-5 ngày nữa bạn qua xem thêm. Tại mình sợ non quá mẹ nó lại tha đi giấu.

NhungLê

Member
Mấy bé còn non thiệt, để các bé cứng cáp hơn rùi hãy chi bé về nhà mới pạn ah, bạn ib mình giá mấy bé nha :)

Cho e hỏi đây là mèo ta ạ? Nếu là mèo ta e nghĩ giá tầm 300k thui ạ. Các con yêu qá. Nếu đk gia đình cho phép e nghĩ có thể nuôi đk các con. Dù sao đi nữa thì cũng ... Up cho các con phụ chủ nhaaaaaa

yeuconmeo

Member
Mèo bố là mèo ta bạn ạ. Nhưng mèo bà là anh lông dài xịn. Chẳng hiểu lai tạp kiểu gì bây h nhìn được mỗi cái mầu lông còn đẹp tí. Có 2 em vằn như hổ đẹp lắm. Mình cũng chưa bán mèo nên cũng ko biết giá. Chắc để mọi người 200-300k thôi.( Đổi sang hạt cho mèo cũng ok )Thanks :D.

yeuconmeo said:
Mèo bố là mèo ta bạn ạ. Nhưng mèo bà là anh lông dài xịn. Chẳng hiểu lai tạp kiểu gì bây h nhìn được mỗi cái mầu lông còn đẹp tí. Có 2 em vằn như hổ đẹp lắm. Mình cũng chưa bán mèo nên cũng ko biết giá. Chắc để mọi người 200-300k thôi.( Đổi sang hạt cho mèo cũng ok )Thanks :D.
e vừa hỏi đk 1 số bạn trên diễn đàn. họ bảo rằng mèo này tầm 150 - 200k thui ạ. e có thể nuôi đk. ( khoảng 1 tuần nữa ) sale cho e xuống khoảng 150k đk ko ạ? =)) :gongxi-1: :gongxi-1: :man_in_love: :man_in_love:

yeuconmeo

Member
Em cứ sang tận nơi xem mèo đi.Chứ nhìn ảnh cũng ko rõ mà.(Ở ngoài sẽ thấy các bé đẹp và đáng yêu hơn nhiều).:D