• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Hot !!! mình còn 3 bé scottish silver tappy và golden tappy cần tìm chủ mới

Hiện tại nhà mình còn 3 bé : 2 bé scottish golen ( đực ), 1 bé sliver tappy ( cái ) .
CÁC BÉ HIỆN TẠI ĐƯỢC 3 THÁNG TUỔI . FORM TO TƯỚNG CHUẨN ( BỐ NHẬP NGA CÓ GIẤY TỜ GIA PHẢ ).
ĐÃ ĐƯỢC CHÍCH 2 MŨI VACCIN , ĂN ĐƯỢC HẠT KHÔ , THỊT GÀ , PHÔ MAI , VÀ BIẾT ĐI VỆ SINH TRONG THAU CÁT , CÁC BÉ TỰ VỆ SINH MÌNH RẤT SẠCH SẼ VÀ MÌNH NUÔI TRONG NHÀ NÊN CÁC BÉ RẤT QUẤN CHỦ NĂNG ĐỘNG .

NAY MÌNH TÌM CHỦ CHO CÁC BÉ VÌ MUỐN CÁC BÉ NHANH TÌM ĐƯỢC CHỦ MỚI NÊN GIÁ MÌNH SẼ ĐỂ MỀM HƠN NHÉ .

ĐỊA CHỈ : 10M CƯ XÁ VĨNH HỘI PHƯỜNG 6, QUẬN 4, ĐƯỜNG NGUYỄN HỮU HÀO . ( CÁC BẠN CÓ THỂ GHÉ XEM BẤT CỨ LÚC NÀO CŨNG ĐƯỢC RẤT THOẢI MÁI ).

SỐ ĐT : 0932.13.13.88 ( PHƯƠNG ) (ZALO ) ( FB ) . ( CHUNG SỐ ĐT NHÉ NẾU CÁC BẠN MUỐN XEM THEM VIDEO CÓ THỂ QUA FB MÌNH XEM NHÉ ).

DƯỚI ĐÂY LÀ HÌNH CÁC BÉ . ( MÌNH KO CHỤP ĐƯỢC ĐẸP LẮM CÁC BẠN CÓ THỂ TRỰC TIẾP QUA XEM ĐỂ THẤY RÕ CÁC BÉ HƠN ).
THANK......!!!!!!!

1/ Mèo scottish tai cụp lững khi phối giống với các giống mèo # tai không cụp hoặc có gien lặn là tai cụp lững luôn.. vậy nó có ra tai cụp sát không ? Hay phải PHỐI VỚI mèo có gien lặn tai cụp sát mới ra được vậy :(

2 / 2 Scottish Straight lai với nhau vậy có ra được mèo tai cụp giống tốt không cả nhà?
Giúp em với