• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HnTim chu moi cho em Nhat lai Bac Kinh 4 thang tuoi khoe manh

Bombom247

Minh nuoi em cun nha minh duoc 2 thang rui! Em ay vo cung khoe manh dang yeu va thong minh! Minh rat yeu em! Nhung nha minh o tap the, me minh va hang xom phan doi qua! Minh bat buoc phai tim chu moi cho em! Ai quan tam va thuc su yeu cho thi lien he Thuy 0982462407! Vi em ay cung cap lam rui, minh da rat vat va nuoi qua giai doan kho nhat nen minh de gia khoi diem la 2tr nhe! Ai quan tam lien he minh! Minh co bot de em ay ve nha moi them khoe!

Bombom247

Ban oi, minh co bot ma! Va lai em nha minh khoe manh, thong minh, ko he co nguy co nao nhu khi ban mua cun TQ! Em ay dc 4 thang rui! Cong suc va tien bac minh bo ra de cham soc em ay con hon so tien 2tr nhieu lam! Ngoai ra ban mua minh con kem them 1 day xich, 1 chai dau tam, 1 bat an com, 1 goi thuc an kho cua em ay nua! Tum lai la tat tat tan tan!

lovepets_102

GODS OF THE ANIMAL
mình xin lỗi nhưng ai cũng nuôi như bạn từ bé 1 em husky đi nữa đến lớn rồi bán cộng tiền vào chắc 20tr có khi hơn quá . Nếu nói như bạn nói